ตารางผลบอล ผลการแข่งขัน โปรแกรมบอลย้อนหลัง

TODAY'S FIXTURES : 2020-07-12
22:30
SWE D2
AFC United AFC United
1 : 2
บราเก้ บราเก้ *
( 0.5 )
7M
22:00
ICE U19L
* Thor Akureyri Thor Akureyri
4 : 0
Selfoss/SL(U19)(N) Selfoss/SL(U19)(N)
( 1.75 )
7M
21:00
UZB PFL
* อันดิแจน แทชเค้นท์ อันดิแจน แทชเค้นท์
0 : 1
Termez Surkhon Termez Surkhon
( 0.25 )
7M
23:30
UKR D1
Desna Chernihiv Desna Chernihiv
2 : 4
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก ชักตาร์ โดเน็ตส์ก *
( 0.25 )
7M
23:30
NWSL CCUP
Washington Spirit... Washington Spirit Women's
1 : 0
Houston Dash Women's Houston Dash Women's *
( 0.25 )
7M
22:00
UZB PFL
* เมตาลุค เบคาเบด เมตาลุค เบคาเบด
2 : 0
ซอกเดียน่า จิซาค ซอกเดียน่า จิซาค
( 0.25 )
7M
22:00
LAT D1
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
0 : 1
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola *
( 1.75 )
7M
21:30
TUR D2
* Altinordu Altinordu
3 : 1
กิริซันสปอร์ กิริซันสปอร์
( 1.0 )
7M
21:30
TUR D2
* อัลเตย์สปอร์ อัลเตย์สปอร์
0 : 1
Erzurum BB Erzurum BB
( 0.25 )
7M
21:30
TUR D2
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
1 : 2
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์ *
( 1.5 )
7M
21:30
TUR D2
Umraniyespor Umraniyespor
2 : 3
อดาน่า อดาน่า *
( 1.0 )
7M
21:30
TUR D2
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
3 : 0
คารากูมรัค คารากูมรัค *
( 1.0 )
7M
21:30
TUR D2
อิสตันบูลสปอร์ อิสตันบูลสปอร์
1 : 0
Osmanlispor FC Osmanlispor FC *
( 0.5 )
7M
21:30
TUR D2
* บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์
2 : 2
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye ...
( 1.75 )
7M
21:30
TUR D2
โบลูสปอร์ โบลูสปอร์
0 : 1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคฮีซาร์ เบเลดิเ... *
( 0.25 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2020-07-12
21:00
FAR D1
* IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
3 : 0
Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
( 1.0 )
7M
21:00
FAR D1
TB Tuoroyri TB Tuoroyri
0 : 1
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค *
( 1.5 )
7M
21:00
FAR D1
B36 ทอร์ชาฟน์ B36 ทอร์ชาฟน์
6 : 2
KI Klaksvik KI Klaksvik
( 0.0 )
7M
21:00
FAR D1
* ไวกิงเกอร์ โกตู ไวกิงเกอร์ โกตู
2 : 1
AB Argir AB Argir
( 1.75 )
7M
20:30
TJK D1
* Esteghlal Dushanbe Esteghlal Dushanbe
1 : 0
Lokomotiv Pamir Lokomotiv Pamir
( 4.25 )
7M
19:30
TJK D1
* Khujand Khujand
1 : 0
FK Dushanbe 83 FK Dushanbe 83
( 1.5 )
7M
17:00
INT CF
* TP Ho Chi Minh Wo... TP Ho Chi Minh Woman's
3 : 2
TKS Viet Nam Women\s TKS Viet Nam Women\s
( 2.0 )
7M
17:00
INT CF
* PPSM Magelang PPSM Magelang
7 : 0
Son La Women\s Son La Women\s
( 6.75 )
7M
21:00
LIT D1
* ซัลกิริส ซัลกิริส
4 : 0
ซูดูว่า ซูดูว่า
( 0.25 )
7M
20:30
NORW
* LSK Kvinner Women's LSK Kvinner Women's
1 : 0
Sandviken Women's Sandviken Women's
( 0.25 )
7M
22:59
ICE D1
* IBV เวสต์มานเนียยาร์ IBV เวสต์มานเนียยาร์
1 : 1
กรินดาวิค กรินดาวิค
( 1.0 )
7M
22:59
ICE D1
* เคฟลาวิค เคฟลาวิค
2 : 1
ธอร์ อคูเรย์รี่ ธอร์ อคูเรย์รี่
( 0.75 )
7M
22:59
EST D1
* เลวาเดีย ทัลลินน์ เลวาเดีย ทัลลินน์
4 : 0
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
( 1.5 )
7M
22:59
SLO D1
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
1 : 2
Tabor Sezana Tabor Sezana *
( 0.25 )
7M
22:30
BLR PL
* ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค
1 : 0
ตอร์ปิโด มินส์ค ตอร์ปิโด มินส์ค
( 0.75 )
7M
22:00
BLR D1
* Gomelzheldortrans Gomelzheldortrans
2 : 0
Oshmyany FK Oshmyany FK
( 1.5 )
7M
21:30
NOR D2B
* อัสเคอร์ อัสเคอร์
1 : 1
ไบรน์ ไบรน์
( 0.25 )
7M
21:00
ICE D1
* Vestri Vestri
1 : 0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
( 0.25 )
7M
20:30
BLR PL
FK Zorka-BDU Minsk FK Zorka-BDU Minsk
1 : 8
FK Ruh Brest FK Ruh Brest
( 0.0 )
7M
20:00
NOR D2B
* เลวานเจอร์ เลวานเจอร์
1 : 1
โรเซนบอร์ก 2 โรเซนบอร์ก 2
( 0.5 )
7M
20:00
NOR D2B
วาร์ด ฮอเกซุนด์ วาร์ด ฮอเกซุนด์
4 : 1
Egersunds IK Egersunds IK *
( 0.75 )
7M
20:00
NOR D2A
Floro Floro
3 : 4
เฟรดริกซ์สตรัด เฟรดริกซ์สตรัด *
( 1.0 )
7M
20:00
LAT D1
Tukums-2000 Tukums-2000
1 : 5
Caramba/Dinamo Riga Caramba/Dinamo Riga *
( 2.75 )
7M
20:00
EST D1
* นอมเม่ นอมเม่
2 : 0
ทาลินน่า คาเลฟ ทาลินน่า คาเลฟ
( 2.75 )
7M
19:15
VIE D1
* ไซ่ง่อน เอฟซี ไซ่ง่อน เอฟซี
3 : 0
FLC Thanh Hoa FLC Thanh Hoa
( 0.75 )
7M
19:15
ICE D1
* UMF อัฟตูเลดิ้ง UMF อัฟตูเลดิ้ง
4 : 0
เลคเนียร์ F เลคเนียร์ F
( 1.0 )
7M
19:00
BWPL
Dnepr Mogilev Wom... Dnepr Mogilev Women\s
0 : 0
Bobruichanka Bobruisk Women's Bobruichanka Bobr...
( 0.0 )
7M
18:30
BLR D1
* Krumkachy Krumkachy
2 : 1
สมอร์กอน สมอร์กอน
( 0.5 )
7M
18:30
NOR D2B
นาร์โด FK นาร์โด FK
0 : 1
FK Arendal FK Arendal *
( 0.75 )
7M
18:05
POL D3
GKS คาโตวีตเซ GKS คาโตวีตเซ
1 : 1
วิดซอว์ ลอดส์ วิดซอว์ ลอดส์ *
( 0.25 )
7M
18:00
NORW D2
* Ovrevoll Hosle Wo... Ovrevoll Hosle Women's
5 : 0
Floya Women's Floya Women's
( 1.0 )
7M
18:00
BLR D1
* Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
4 : 1
Kommunalnik Slonim Kommunalnik Slonim
( 1.0 )
7M
18:00
VIE D1
* Nam Dinh FC Nam Dinh FC
1 : 0
Quang Nam Quang Nam
( 0.5 )
7M
18:00
NOR D2A
เซนจา เซนจา
1 : 2
กเจลแซส กเจลแซส *
( 1.0 )
7M
18:00
NOR D2A
* สคีด ออสโล สคีด ออสโล
2 : 1
Brattvag Brattvag
( 0.5 )
7M
17:00
VIE D1
* Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An
1 : 1
ฮานอย ที&ที เอฟซี 2 ฮานอย ที&ที เอฟซี 2
( 0.5 )
7M
17:00
VIE D1
ด่านัง ด่านัง
1 : 1
ฮานอย T&T ฮานอย T&T *
( 0.5 )
7M
15:45
NORW D2
Aasane Women's Aasane Women's
0 : 1
Medkila Women's Medkila Women's *
( 1.0 )
7M
15:30
VIE D2
Dak Lak Dak Lak
0 : 1
Pho Hien Pho Hien *
( 0.5 )
7M
15:00
FFSA PL
* Adelaide Vipers Adelaide Vipers
4 : 2
Seaford Rangers Seaford Rangers
( 0.25 )
7M
14:00
WAUS WD1
Subiaco AFC Women\s Subiaco AFC Women\s
0 : 6
Murdoch Uni Melville Women\s Murdoch Uni Melvi... *
( 2.5 )
7M
14:00
WAUS WD1
* Balcatta Women's Balcatta Women's
1 : 2
Perth S.C Women\s Perth S.C Women\s
( 0.5 )
7M
14:00
WAUS WD1
* Fremantle City Wo... Fremantle City Women\s
5 : 0
Curtin University SC Women\s Curtin University...
( 4.75 )
7M
12:45
FFSA SLR
* Adelaide Vipers R... Adelaide Vipers Reserve
2 : 3
Seaford Rangers Reserve Seaford Rangers R...
( 0.5 )
7M
22:30
FIN D3-B
GrIFK GrIFK
2 : 8
คูลบิ 04 คูลบิ 04 *
( 1.5 )
7M
22:30
FIN D3-A
MiPK Mikkeli MiPK Mikkeli
0 : 4
PK-35 PK-35 *
( 1.0 )
7M
22:30
RUS D1
* ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
1 : 1
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
( 1.25 )
7M
22:30
RUS D1
* ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
2 : 0
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D3-B
FC แจ๊ส จูเนียริท FC แจ๊ส จูเนียริท
2 : 2
Salon Palloilijat(SalPa) Salon Palloilijat... *
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D3-B
* Ilves Tampere II Ilves Tampere II
3 : 2
FC เอสพู FC เอสพู
( 2.0 )
7M
20:30
RUS D1
* โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
1 : 1
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
( 1.0 )
7M
20:00
FIN D3-C
วีไอเอฟเค วีไอเอฟเค
0 : 2
จิปโป จิปโป *
( 1.75 )
7M
17:00
KOR D2
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
0 : 2
แทจอน ซิติเซน แทจอน ซิติเซน *
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D2
เอฟซี่ อันยาง เอฟซี่ อันยาง
0 : 0
ชุนนัมดรากอนส์ ชุนนัมดรากอนส์
( 0.0 )
7M
16:00
JPN D3
Gamba Osaka (U23) Gamba Osaka (U23)
1 : 3
ไกนาเร โตโตริ ไกนาเร โตโตริ
( 0.0 )
7M
11:30
AUS NNSW
* Weston Workers Be... Weston Workers Bears FC
1 : 2
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
( 0.75 )
7M
11:30
AUS NNSW
* Charlestown City ... Charlestown City Blues FC
0 : 1
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebud...
( 1.0 )
7M
11:30
AUS NNSW
* เอ็ดเวิร์ธ อีเกิ้ลส์ เอ็ดเวิร์ธ อีเกิ้ลส์
4 : 1
Maitland FC Maitland FC
( 0.25 )
7M
11:30
AUS NNSW
Valentine Phoenix Valentine Phoenix
0 : 5
Broadmesdow Magic Broadmesdow Magic *
( 1.25 )
7M
00:00
BUL D1
เชอร์โน โมเร่ เชอร์โน โมเร่
0 : 1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ โบเตฟ พล็อฟดิฟ *
( 1.0 )
7M
09:30
NZCL
* เวสเทิร์น ซูเบอร์ เวสเทิร์น ซูเบอร์
1 : 0
Stop Out Stop Out
( 3.25 )
7M
09:00
GNP Cup
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
1 : 4
ครูซ อาซูล ครูซ อาซูล *
( 0.25 )
7M
09:00
USLC
* Arizona United SC Arizona United SC
4 : 0
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galax...
( 1.5 )
7M
06:30
USLC
* เอฟซี แทมป้า เบย์... เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
2 : 1
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
( 1.25 )
7M
01:45
ALB D1
Skenderbeu Korce Skenderbeu Korce
2 : 1
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
( 0.0 )
7M
00:15
ROM D2
ปิโตรลูล โปรเอสติ ปิโตรลูล โปรเอสติ
0 : 0
ราปิด บูคาเรสต์ ราปิด บูคาเรสต์ *
( 0.5 )
7M
08:30
USLC
* El Paso Locomotive El Paso Locomotive
1 : 0
Rio Grande Valley Rio Grande Valley
( 1.0 )
7M
07:00
USLC
Colorado Springs ... Colorado Springs Switchbacks FC
1 : 2
New Mexico United New Mexico United
( 0.0 )
7M
06:00
USLC
* Indy Eleven Indy Eleven
2 : 0
Saint Louis FC Saint Louis FC
( 0.5 )
7M
03:00
USLC
* Real Monarchs SLC Real Monarchs SLC
0 : 1
San Diego Loyal SC San Diego Loyal SC
( 0.5 )
7M
00:00
POL D3
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
1 : 2
Lech Poznan B Lech Poznan B
( 0.0 )
7M
10:45
AUS NNSW
Lake Macquarie City Lake Macquarie City
0 : 1
Lambtonjafs Lambtonjafs *
( 1.75 )
7M
01:45
ALB D1
* KS Perparimi Kuke... KS Perparimi Kukesi(N)
3 : 0
Teuta Durres Teuta Durres
( 0.25 )
7M
00:00
GEO D1
* ดีลา กอริ ดีลา กอริ
4 : 0
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi Fc Norchi Dinamoe...
( 0.75 )
7M
07:00
GNP Cup
* ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า
3 : 1
Mazatlan FC Mazatlan FC
( 0.75 )
7M
00:00
TUR D2
* บาลิเคซิสปอร์ บาลิเคซิสปอร์
2 : 0
เอสคิเซไฮสปอร์ เอสคิเซไฮสปอร์
( 0.75 )
7M
01:00
SLO D1
* ดอมซาเล่ ดอมซาเล่
1 : 1
ASK Bravo ASK Bravo
( 0.25 )
7M
00:30
BLR PL
* ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
4 : 1
FK Gorodeya FK Gorodeya
( 2.0 )
7M
00:30
RUS D1
Dynamo St. Peters... Dynamo St. Petersburg
1 : 0
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
( 0.0 )
7M
23:30
UKR D1
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
2 : 2
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ *
( 1.25 )
7M
22:00
SPA D2
* เดปอร์ติโบ ลา คอร... เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
2 : 3
เอซเตรมาดูรา UD เอซเตรมาดูรา UD
( 1.0 )
7M
21:00
UKR D1
* อิลลิชิเว็ตส์ อิลลิชิเว็ตส์
1 : 4
Olimpic Donetsk Olimpic Donetsk
( 0.5 )
7M
22:59
DEN SASL
* เอฟซี โคเปนเฮเกน เอฟซี โคเปนเฮเกน
0 : 0
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
( 0.75 )
7M
19:00
DEN SASL
* นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
0 : 0
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
( 0.25 )
7M
22:00
CZE D1
* สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช
2 : 0
มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ
( 1.0 )
7M
01:30
SUI D2
* อารัว อารัว
2 : 3
วินเตอร์ทูร์ วินเตอร์ทูร์
( 0.5 )
7M
01:30
GRE D1
* OFI เครเต้ OFI เครเต้
0 : 1
อาริส ซาโลนิก้า อาริส ซาโลนิก้า
( 0.75 )
7M
22:30
TUR D1
อันคารากูคู อันคารากูคู
1 : 0
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย *
( 0.75 )
7M
22:30
SWE D2
* วาสเทราส SK FK วาสเทราส SK FK
2 : 1
ลุงสกิล ลุงสกิล
( 0.75 )
7M
22:30
FIN D2
* ยาโร ยาโร
3 : 0
MP มิคเคลลี่ MP มิคเคลลี่
( 0.75 )
7M
21:00
SUI D1
* เอฟซี ธูน เอฟซี ธูน
3 : 0
เนอชาแตล ซามักซ์ เนอชาแตล ซามักซ์
( 0.25 )
7M
21:00
SUI D1
* เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
1 : 1
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน
( 0.25 )
7M
21:00
SUI D1
* ลูเซิร์น ลูเซิร์น
3 : 3
ลูกาโน ลูกาโน
( 0.25 )
7M
19:30
SWE D2
ยูเมีย FC ยูเมีย FC
0 : 1
ฮาล์มสตัด ฮาล์มสตัด *
( 0.75 )
7M
02:45
SPA D2
* คาดิส คาดิส
0 : 1
Fuenlabrada Fuenlabrada
( 0.25 )
7M
01:30
SUI D1
บาเซิ่ล บาเซิ่ล
3 : 2
ยัง บอยส์ ยัง บอยส์
( 0.0 )
7M
01:00
TUR D1
กัซเทป กัซเทป
1 : 3
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้
( 0.0 )
7M
00:30
SPA D2
* ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
1 : 0
มิรานเดส มิรานเดส
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
* เซเรโซ โอซาก้า เซเรโซ โอซาก้า
0 : 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต นาโกย่า แกรมปัส เอต
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D1
สากัน โตสู สากัน โตสู
0 : 0
ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า *
( 0.5 )
7M
16:00
JPN D1
โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮามา เอฟซี
1 : 1
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
( 0.0 )
7M
16:00
JPN D1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
1 : 2
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า *
( 0.75 )
7M
17:30
JPN D1
* โยโกฮาม่า เอฟ มาร... โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
1 : 3
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
( 0.5 )
7M
17:00
JPN D1
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
0 : 0
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร *
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์
1 : 0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส *
( 0.25 )
7M
22:30
FIN D1
ฮอนก้า ฮอนก้า
1 : 1
คูพีเอส คูพีเอส
( 0.0 )
7M
23:55
CRO D1
Slaven Belupo Kop... Slaven Belupo Koprivnica
1 : 1
NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ NK โลโคโมติวา ซาเ... *
( 0.75 )
7M
22:00
ROM D1
* ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
1 : 1
โปลิเทคนิก้า อายซี่ โปลิเทคนิก้า อายซี่
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D1
* แกงวัน FC แกงวัน FC
4 : 1
กวางจู FC กวางจู FC
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D1
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
1 : 3
วุลซาน ฮุนได วุลซาน ฮุนได *
( 0.25 )
7M
15:30
AUT D2
* SV รีด SV รีด
2 : 2
ไลเฟริ่ง ไลเฟริ่ง
( 0.25 )
7M
02:05
CRO D1
* โอซีเยค โอซีเยค
2 : 0
อิสทรา 1961 พูลา อิสทรา 1961 พูลา
( 2.0 )
7M
01:15
POR D1
* เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
0 : 1
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
( 0.25 )
7M
19:30
DEN D1
โรสกิลด์ โรสกิลด์
2 : 2
สคีฟซ์ IK สคีฟซ์ IK *
( 0.25 )
7M
17:40
POL D2
* Radomiak Radom Radomiak Radom
2 : 0
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
( 1.0 )
7M
19:30
ENG LCH
* สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
2 : 0
เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
( 0.25 )
7M
19:30
ENG LCH
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
0 : 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด *
( 0.75 )
7M
20:10
POL D2
GKS เบลชาโตว์ GKS เบลชาโตว์
0 : 2
LKS Nieciecza LKS Nieciecza *
( 0.25 )
7M
22:30
SWE D1
มอลล์บี้ มอลล์บี้
3 : 1
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
( 0.0 )
7M
22:30
SWE D1
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
1 : 2
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น *
( 0.25 )
7M
19:30
SWE D1
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
2 : 0
AIK โซลน่า AIK โซลน่า *
( 0.5 )
7M
19:30
SWE D1
โอเรโบร โอเรโบร
1 : 0
วาลเบิร์ก FC วาลเบิร์ก FC
( 0.0 )
7M
22:59
NOR D1
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
0 : 1
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
( 0.0 )
7M
22:59
NOR D1
* ซาร์ปสบอร์ก 08 FF ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
1 : 0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
( 1.0 )
7M
22:59
NOR D1
* คริสเตียนซุนด์ BK คริสเตียนซุนด์ BK
1 : 2
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
( 0.75 )
7M
22:59
NOR D1
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
1 : 6
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์ *
( 1.25 )
7M
22:59
NOR D1
* ไวกิ้ง เอฟเค ไวกิ้ง เอฟเค
1 : 2
ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์
( 0.25 )
7M
22:30
POL D1
* เลช พอซนาน เลช พอซนาน
3 : 2
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
( 1.0 )
7M
22:30
ENG PR
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2 : 1
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
( 0.0 )
7M
22:15
ITA D1
* เจนัว เจนัว
2 : 0
สปอล สปอล
( 0.75 )
7M
22:00
SPA D1
เลบานเต้ เลบานเต้
1 : 2
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา *
( 0.25 )
7M
20:15
ENG PR
* แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
2 : 0
คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
( 0.25 )
7M
20:00
POL D1
* ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
2 : 0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก จาเกียลโลเนีย เบี...
( 0.75 )
7M
19:00
SPA D1
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
0 : 2
เออิบาร์ เออิบาร์ *
( 0.25 )
7M
18:00
ENG PR
* วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
3 : 0
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
( 0.5 )
7M
17:30
POL D1
* สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
2 : 2
โปกอน โปกอน
( 0.5 )
7M
03:00
SPA D1
* แอตเลติโก้ มาดริด แอตเลติโก้ มาดริด
1 : 0
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
( 1.25 )
7M
02:45
ITA D1
* ยูเวนตุส ยูเวนตุส
2 : 2
อตาลันต้า อตาลันต้า
( 0.25 )
7M
02:00
ENG PR
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
0 : 5
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ *
( 1.75 )
7M
01:30
NOR D1
* โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
3 : 0
สตรอมก็อดเซ็ท สตรอมก็อดเซ็ท
( 1.25 )
7M
01:00
POL D1
* วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
1 : 1
โคโรน่า โคโรน่า
( 0.5 )
7M
00:30
ITA D1
เบรสชา เบรสชา
0 : 3
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า *
( 1.25 )
7M
00:30
SPA D1
บายาโดลิด บายาโดลิด
0 : 1
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า *
( 1.5 )
7M
09:30
USA MLS
FC ซินซินแนติ FC ซินซินแนติ
0 : 4
โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์ *
( 0.75 )
7M
07:00
USA MLS
* Atlanta United Atlanta United
0 : 1
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
( 0.25 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2020-07-11
22:59
BLR D1
* โกเมล โกเมล
2 : 1
กรานิต กรานิต
( 2.0 )
7M
21:00
LIT D2
FK Minija FK Minija
1 : 3
FK Dainava Alytus FK Dainava Alytus *
( 1.5 )
7M
21:00
POL D3
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
1 : 2
Skra Czestochowa Skra Czestochowa *
( 0.5 )
7M
23:30
UKR D2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โ... เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา
2 : 2
Al Merreikh Al Merreikh *
( 0.5 )
7M
21:00
SWD WD2
* AIK Solna Women's AIK Solna Women's
1 : 0
Alingsas Women\s Alingsas Women\s
( 1.5 )
7M
19:30
TJK D1
FC Istaravshan FC Istaravshan
1 : 2
CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe *
( 1.0 )
7M
19:00
ROM D1
* FC Viitorul Const... FC Viitorul Constanta
5 : 0
Academica Arges Academica Arges
( 1.5 )
7M
21:00
ICE D1
Magni Magni
1 : 2
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค ไวกิงเกอร์ โอลาฟส... *
( 1.0 )
7M
23:30
IRN PR
* ซาแนท นาฟ ซาแนท นาฟ
1 : 1
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
( 0.25 )
7M
23:30
IRN PR
เพย์กัน เพย์กัน
2 : 0
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
( 0.0 )
7M
23:15
IRN PR
* เซปาฮัน เซปาฮัน
1 : 1
Pars Jam Bushehr Pars Jam Bushehr
( 1.25 )
7M
23:15
SUI D2
เคียสโซ เคียสโซ
2 : 4
SC เครียนส์ SC เครียนส์ *
( 0.75 )
7M
22:59
ICE D2
* เอ็นยาร์ดวิก เอ็นยาร์ดวิก
2 : 1
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
( 1.0 )
7M
22:59
EST D1
FC Kuressaare FC Kuressaare
2 : 4
ทาร์ตู เจเค มัก ทาร์ตู เจเค มัก
( 0.0 )
7M
22:59
IRN PR
* Padideh Mashhad Padideh Mashhad
1 : 1
ไซปา ไซปา
( 0.5 )
7M
22:59
SVK D1
* สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
0 : 0
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
( 1.5 )
7M
22:59
SVK D1
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
0 : 1
ดูนาจสก้า สเตรด้า ดูนาจสก้า สเตรด้า *
( 0.25 )
7M
22:59
SVK D1
ซลาเต้ โมราฟเซ่ ซลาเต้ โมราฟเซ่
1 : 0
SKF Sered SKF Sered
( 0.0 )
7M
22:59
SVK D1
* เทรนซิน เทรนซิน
0 : 3
นิตร้า นิตร้า
( 1.25 )
7M
22:59
SVK D1
* FK Pohronie FK Pohronie
1 : 0
FK เซนิก้า FK เซนิก้า
( 0.75 )
7M
22:59
SVK D1
* MSK ซิลิน่า MSK ซิลิน่า
5 : 0
ซีมปิน ไมชาโลวี ซีมปิน ไมชาโลวี
( 1.0 )
7M
22:30
BLR D1
* Sputnik Sputnik
1 : 0
FK Lida FK Lida
( 0.75 )
7M
22:30
BLR PL
* บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ
1 : 1
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
( 1.75 )
7M
22:00
INT CF
* FC Chambly FC Chambly
1 : 1
บูโลญจน์ บูโลญจน์
( 0.25 )
7M
22:00
BLR D1
* นาฟตาน นาฟตาน
3 : 0
Khimik Svetlogorsk Khimik Svetlogorsk
( 2.0 )
7M
22:00
LIT D1
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
2 : 1
FK Trakai FK Trakai *
( 0.25 )
7M
22:00
CZE D2
อัสติ นาดลาเบม อัสติ นาดลาเบม
1 : 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ วิคตอเรีย ซิซคอฟ
( 0.0 )
7M
22:00
CZE D2
* ดูก้า ปรากซ์ ดูก้า ปรากซ์
2 : 1
SK สโลวาน วอร์นดอฟ SK สโลวาน วอร์นดอฟ
( 2.0 )
7M
22:00
CZE D2
Prostejov Prostejov
0 : 0
เบอโน่ เบอโน่ *
( 1.5 )
7M
22:00
CZE D2
* บานิค โซโคลอฟ บานิค โซโคลอฟ
3 : 0
Chrudim Chrudim
( 1.25 )
7M
22:00
CZE D2
* FK กราฟฟิน วลาซิม FK กราฟฟิน วลาซิม
2 : 3
วิโซซิน่า จิคลาวา วิโซซิน่า จิคลาวา
( 0.25 )
7M
22:00
CZE D2
* Lisen Lisen
6 : 2
ทริเน็ค ทริเน็ค
( 1.0 )
7M
22:00
CZE D2
* Pardubice Pardubice
4 : 1
FK สลาโว วีเซลัด FK สลาโว วีเซลัด
( 2.25 )
7M
21:30
BLR D1
* Volna Pinsk Volna Pinsk
2 : 3
FK Orsha FK Orsha
( 0.25 )
7M
21:00
BLR D2
* FC Baranovichi FC Baranovichi
4 : 1
Meliorator Zhitkovichi Meliorator Zhitko...
( 1.75 )
7M
21:00
BLR D2
Bumprom Gomel Bumprom Gomel
0 : 6
Gorki Gorki
( 0.0 )
7M
21:00
SWE D1N
* ซิลเวีย ซิลเวีย
4 : 2
IFK Berga IFK Berga
( 1.75 )
7M
21:00
FIN D3-C
* JJK จีวาสคีล่า JJK จีวาสคีล่า
2 : 0
คิอิสโต้ คิอิสโต้
( 2.5 )
7M
21:00
ICE D2
* Kari Kari
1 : 0
ไออาร์ เรกยะวิก ไออาร์ เรกยะวิก
( 0.25 )
7M
21:00
ICE D2
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจ... ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
1 : 2
Kordrengir Kordrengir *
( 1.0 )
7M
21:00
ICE D2
* Dalvik Reynir Dalvik Reynir
1 : 2
Vidir Gardur Vidir Gardur
( 1.0 )
7M
21:00
ICE D2
* UMF เซลฟอสส์ UMF เซลฟอสส์
0 : 0
ฟยาร์ดาบีกด์ ฟยาร์ดาบีกด์
( 1.25 )
7M
21:00
ICE D1
เฟรม เรย์จาวิค เฟรม เรย์จาวิค
2 : 5
เลคเนียร์ เรกยะวิก เลคเนียร์ เรกยะวิก
( 0.0 )
7M
20:30
BLR PL
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
2 : 1
ตอร์ปิโดโซดิโน่ ตอร์ปิโดโซดิโน่ *
( 0.5 )
7M
20:00
INT CF
* สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
1 : 2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิ...
( 1.25 )
7M
20:00
INT CF
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
0 : 1
เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ
( 0.0 )
7M
20:00
SWE D1S
FK Karlskrona FK Karlskrona
0 : 6
FC Linkoping City FC Linkoping City *
( 1.0 )
7M
20:00
SWE D1S
สค็อปดี้ AIK สค็อปดี้ AIK
1 : 3
ลินโดมี่ GIF ลินโดมี่ GIF *
( 0.25 )
7M
20:00
SWE WD1
* Vittsjo GIK Women's Vittsjo GIK Women's
3 : 3
Kristianstads DFF Women's Kristianstads DFF...
( 0.25 )
7M
20:00
SWE WD1
* Linkopings FC Wom... Linkopings FC Women's
1 : 0
Djurgardens Women's Djurgardens Women's
( 1.25 )
7M
20:00
SWE WD1
IK Uppsala Women's IK Uppsala Women's
0 : 1
Pitea IF Women's Pitea IF Women's *
( 1.0 )
7M
20:00
FIN D3-C
* พีเอส เคมี่ พีเอส เคมี่
0 : 1
OLS โอลู OLS โอลู
( 1.0 )
7M
20:00
FIN D3-A
* EPS Espoo EPS Espoo
1 : 0
NJS Nurmijarvi NJS Nurmijarvi
( 0.25 )
7M
20:00
EST D1
* ฟลอร่า ทาลลินน์ ฟลอร่า ทาลลินน์
3 : 1
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
( 1.0 )
7M
19:00
FIN WD1
* Bordeaux B Bordeaux B
2 : 1
Jyvaskylan Pallokerho Women's Jyvaskylan Pallok...
( 2.5 )
7M
19:00
FIN WD1
R.Ilves Women's R.Ilves Women's
1 : 3
KuPS Women\s KuPS Women\s *
( 1.25 )
7M
19:00
NORW
Arna-Bjornar Women's Arna-Bjornar Women's
0 : 1
Klepp IL Women's Klepp IL Women's
( 0.0 )
7M
19:00
NORW
Lyn Oslo Women's Lyn Oslo Women's
1 : 4
Trondheims Orn Women's Trondheims Orn Wo... *
( 1.75 )
7M
19:00
LIT D1
* Spyris Kaunas Spyris Kaunas
2 : 0
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
( 1.25 )
7M
19:00
FIN D3-B
พี ไอร็อต พี ไอร็อต
3 : 2
TPV แทมเปเร่ TPV แทมเปเร่ *
( 1.25 )
7M
19:00
FIN D3-A
PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa
2 : 5
Honka Akatemia Honka Akatemia *
( 0.75 )
7M
18:00
INT CF
* อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
3 : 0
แซงต์ ทรุยด็อง แซงต์ ทรุยด็อง
( 1.0 )
7M
18:00
NORW D2
* Fart Women's Fart Women's
0 : 2
Grei  Women's Grei Women's
( 0.75 )
7M
18:00
NORW D2
Amazon Grimstad F... Amazon Grimstad FK Women's
1 : 2
Honefoss Women\s Honefoss Women\s *
( 0.5 )
7M
18:00
BLR RL
Energetik-BGU Min... Energetik-BGU Minsk Reserve
1 : 4
FK Ruh Brest Reserves FK Ruh Brest Rese...
( 0.0 )
7M
18:00
FIN WD1
Pallokerho-35 Wo... Pallokerho-35  Women\s
0 : 2
Aland  Women's Aland Women's *
( 0.5 )
7M
18:00
FIN D3-A
คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
0 : 1
Lahden Reipas Lahden Reipas *
( 0.25 )
7M
17:30
BLR RL
FC Vitebsk Reserve FC Vitebsk Reserve
2 : 0
Neman Grodno Reserve Neman Grodno Reserve *
( 1.0 )
7M
17:00
LIT D2
* Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
0 : 2
Nevezis Nevezis
( 1.5 )
7M
17:00
EST D1
Viljandi JK Tulevik Viljandi JK Tulevik
0 : 1
ทรานส์ นาร์ว่า ทรานส์ นาร์ว่า *
( 0.25 )
7M
16:30
FIN WD2
* VIFK Vaasa Women's VIFK Vaasa Women's
2 : 1
Turun Weikot Women's(TuWe) Turun Weikot Wome...
( 1.75 )
7M
16:00
INT CF
Slovan Rosice Slovan Rosice
2 : 3
Blansko Blansko *
( 0.5 )
7M
15:30
INT CF
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
2 : 4
Dukla Praha B(N) Dukla Praha B(N)
( 0.0 )
7M
21:00
ENG LCH
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
0 : 0
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
( 0.0 )
7M
19:15
VIE D1
* Viettel Viettel
4 : 0
XM Hai Phong FC XM Hai Phong FC
( 1.25 )
7M
18:00
VIE D1
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
0 : 3
TPHCM TPHCM *
( 0.25 )
7M
17:00
VIE D1
* บีคาเม็กซ์ บินห์เ... บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
1 : 1
ฮอง อันห์ ยาลาย ฮอง อันห์ ยาลาย
( 0.5 )
7M
17:00
VIE D2
* ลอง อัน ลอง อัน
1 : 2
Dong Thap Dong Thap
( 0.75 )
7M
17:00
VIE D2
Binh Phuoc Binh Phuoc
1 : 0
Ba Ria Vung Tau Ba Ria Vung Tau *
( 0.5 )
7M
17:00
FIN D3-C
* JS Hercules JS Hercules
4 : 0
FC วาจากอสกิ FC วาจากอสกิ
( 0.25 )
7M
17:00
KOR D2
* ซูว็อน FC ซูว็อน FC
1 : 1
Ansan Mugunghwa FC Ansan Mugunghwa FC
( 1.0 )
7M
17:00
KOR D2
กยองนัม กยองนัม
1 : 2
โซล อี แลน โซล อี แลน
( 0.0 )
7M
15:30
TPE WD1
* Hualien Women\s Hualien  Women\s
5 : 2
Taichung Blue Whale Women\s Taichung Blue Wha...
( 0.25 )
7M
15:00
KOR D3
ยังจู ซิตี้เซน ยังจู ซิตี้เซน
0 : 2
ชองจู จิคจิ ชองจู จิคจิ *
( 0.5 )
7M
15:00
KOR D3
เกียงจู ซิติเซ่น FC เกียงจู ซิติเซ่น FC
0 : 1
ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น ปูซาน ทรานสปอร์ เ... *
( 0.75 )
7M
14:00
AUS FWP
* ซอเรนโต้ FC ซอเรนโต้ FC
0 : 3
Gwelup Croatia SC Gwelup Croatia SC
( 0.25 )
7M
13:45
FFSA SLR
* Campbelltown City... Campbelltown City SC Reserve
7 : 1
Cumberland United Reserve Cumberland United...
( 1.25 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Perth Glory FC(U20) Perth Glory FC(U20)
4 : 4
Rockingham City(U20) Rockingham City(U20)
( 3.75 )
7M
11:30
AUS NNSL
* Singleton Strikers Singleton Strikers
5 : 1
Toronto Awaba Toronto Awaba
( 0.75 )
7M
11:30
AUS NNSL
* Cooks Hill United Cooks Hill United
1 : 2
Maitland FC Maitland FC
( 1.0 )
7M
22:30
RUS D1
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
1 : 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอ... *
( 0.25 )
7M
20:00
RUS D1
* Arsenal Tula Arsenal Tula
2 : 1
Spartak Tambov Spartak Tambov
( 0.25 )
7M
02:15
ICE WC
* Trottur Reykjavik... Trottur Reykjavik Women's
0 : 1
Hafnarfjordur Women's Hafnarfjordur Wom...
( 0.5 )
7M
02:00
ITA D2
ลิวอร์โน่ ลิวอร์โน่
1 : 2
เครโมเนเซ่ เครโมเนเซ่ *
( 1.0 )
7M
10:15
FFSA SLR
* Adelaide United F... Adelaide United FC Reserve
1 : 0
Adelaide City FC Reserve Adelaide City FC ...
( 1.75 )
7M
10:15
FFSA SLR
Playford City Pat... Playford City Patriots Reserve
2 : 4
West Torrens Birkalla  Reserve West Torrens Birk... *
( 0.25 )
7M
10:15
FFSA SLR
* Western Strikers ... Western Strikers Reserve
2 : 1
Adelaide Victory Reserve Adelaide Victory ...
( 0.5 )
7M
10:15
FFSA SLR
West Adelaide SC ... West Adelaide SC Reserve
0 : 1
Sturt Lions Reserve Sturt Lions Reserve
( 0.0 )
7M
10:15
FFSA SLR
Adelaide Panthers... Adelaide Panthers Reserve
1 : 2
White City Woodville Reserve White City Woodvi...
( 0.0 )
7M
10:15
FFSA SLR
* Fulham United Res... Fulham United Reserve
1 : 2
Adelaide Hills Reserve Adelaide Hills Re...
( 1.75 )
7M
10:15
FFSA SLR
* Para Hills Knight... Para Hills Knights Reserve
1 : 2
North Eastern Metrostars Reserve North Eastern Met...
( 0.5 )
7M
10:15
FFSA SLR
Adelaide Blue Eag... Adelaide Blue Eagles Reserve
1 : 4
Adelaide Comets FC Reserve Adelaide Comets F... *
( 1.5 )
7M
10:15
FFSA SLR
* อดีไลเด้ ไรเดอร์ส... อดีไลเด้ ไรเดอร์ส Reserve
7 : 2
Adelaide Olympic Reserve Adelaide Olympic ...
( 1.0 )
7M
09:45
FFSA SLR
* Croydon Kings Res... Croydon Kings Reserve
0 : 6
Modbury Jets Reserve Modbury Jets Reserve
( 0.25 )
7M
09:30
NZCL
North Wellington North Wellington
2 : 3
Napier City Rovers Napier City Rovers *
( 0.5 )
7M
09:00
TPE WD1
Inter Taoyuan FC ... Inter Taoyuan FC Women\s
0 : 0
Taipei Bear Women\s Taipei Bear Women\s *
( 0.5 )
7M
07:00
NZML
* Nomads Nomads
3 : 2
Nelson Suburbs Nelson Suburbs
( 0.75 )
7M
03:00
ICE WC
Fylkir Women's Fylkir Women's
0 : 1
Breidablik Women's Breidablik Women's *
( 2.5 )
7M
02:15
ICE WC
* KR Reykjavik Women's KR Reykjavik Women's
4 : 1
Tindastoll Neisti  Women's Tindastoll Neisti...
( 1.75 )
7M
02:15
ICE WC
Stjarnan Women's Stjarnan Women's
0 : 3
UMF Selfoss  Women's UMF Selfoss Women's *
( 1.5 )
7M
01:00
ICE WC
* Valur Women's Valur Women's
3 : 1
IBV Vestmannaeyjar Women's IBV Vestmannaeyja...
( 2.75 )
7M
00:15
ICE U19L
Haukar Haukar
2 : 2
Fram Reykjavik(U19) Fram Reykjavik(U19) *
( 0.5 )
7M
23:30
UKR D1
* Dnipro-1 Dnipro-1
3 : 2
FC Lviv FC Lviv
( 1.0 )
7M
22:00
SPA D2
ราซิ่ง ซานตานเดร์ ราซิ่ง ซานตานเดร์
1 : 0
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า *
( 1.25 )
7M
21:00
UKR D1
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
0 : 2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ *
( 1.25 )
7M
14:00
WAUS D1
แมนดูราท ซิตี้ แมนดูราท ซิตี้
2 : 1
สตีรลิง ไลออนส์ สตีรลิง ไลออนส์ *
( 0.5 )
7M
14:00
WAUS D1
* เวสเทิร์น ไนท์ส เวสเทิร์น ไนท์ส
4 : 0
แอซฟิลล์ แอซฟิลล์
( 1.5 )
7M
14:00
WAUS D1
* UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
4 : 1
สวาน ยูไนเต็ด สวาน ยูไนเต็ด
( 0.5 )
7M
14:00
WAUS D1
Subiaco AFC Subiaco AFC
2 : 3
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยู... *
( 1.25 )
7M
14:00
WAUS D1
Joondalup United Joondalup United
1 : 3
Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC *
( 0.5 )
7M
14:00
AUS FWP
ค็อกเบิร์น ซิตี้ ค็อกเบิร์น ซิตี้
4 : 2
เบยวอเตอร์ ซิตี้ เบยวอเตอร์ ซิตี้ *
( 1.25 )
7M
14:00
AUS FWP
* เพิร์ธ SC เพิร์ธ SC
0 : 2
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
( 0.5 )
7M
14:00
AUS FWP
* Perth Glory FC Am Perth Glory FC Am
5 : 0
ร็อคคิงแฮม ซิตี้ ร็อคคิงแฮม ซิตี้
( 0.75 )
7M
21:00
NOR D2B
* โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
0 : 0
แบรัม แบรัม
( 0.5 )
7M
21:00
NOR D2B
* เฟรม ลาวิค เฟรม ลาวิค
2 : 3
Sotra Sotra
( 1.5 )
7M
21:00
NOR D2A
ไอสโวล์ด TF ไอสโวล์ด TF
1 : 2
ควิด ฮอลเด้น ควิด ฮอลเด้น
( 0.0 )
7M
21:00
NOR D2A
* โฮดด์ โฮดด์
2 : 1
โมสส์ โมสส์
( 0.5 )
7M
16:00
FFSA SL
* แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้ แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้
4 : 2
Papua New Guinea women's Papua New Guinea ...
( 1.25 )
7M
14:00
WAUS D1
Quinns FC Quinns FC
2 : 0
Fremantle City Fremantle City *
( 1.25 )
7M
14:00
AUS FWP
* อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด
2 : 1
ECU โยนดาลูบ ECU โยนดาลูบ
( 0.25 )
7M
14:00
AUS FWP
อาร์มาเดล อาร์มาเดล
2 : 1
บัลแคทต้า บัลแคทต้า *
( 0.25 )
7M
12:30
FFSA PL
* Fulham United FC Fulham United FC
3 : 0
Adelaide Hills Adelaide Hills
( 0.5 )
7M
12:30
FFSA PL
* เวสต์ อดิไลเด้ SC เวสต์ อดิไลเด้ SC
1 : 3
Sturt Lions Sturt Lions
( 0.25 )
7M
12:30
FFSA PL
* Playford City Pat... Playford City Patriots
3 : 1
West Torrens Birkalla West Torrens Birk...
( 0.25 )
7M
12:30
FFSA PL
* เซาท์ อดิไลเด้ แพ... เซาท์ อดิไลเด้ แพนเทอร์
2 : 1
White City Woodville White City Woodville
( 1.5 )
7M
12:30
FFSA PL
* Western Strikers SC Western Strikers SC
2 : 1
Adelaide Victory Adelaide Victory
( 0.5 )
7M
12:30
FFSA SL
Para Hills Knights Para Hills Knights
0 : 0
นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์ นอร์ธอีสเทิร์น เม... *
( 1.25 )
7M
12:30
FFSA SL
อดีไลเด้ บลู อีเก... อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
0 : 0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ อดีไลเด้ โคเม็ตส์ *
( 0.75 )
7M
12:30
FFSA SL
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส อดีไลเด้ ไรเดอร์ส
2 : 0
Adelaide Olympic Adelaide Olympic *
( 0.25 )
7M
12:00
INT CF
* Glenorchy Knights Glenorchy Knights
5 : 0
นอร์ทเทิร์น เรนเจอร์ นอร์ทเทิร์น เรนเจอร์
( 1.75 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Inglewood United Inglewood United
3 : 1
ECU Joondalup ECU Joondalup *
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Cockburn City Cockburn City
2 : 0
Bayswater City(U20) Bayswater City(U20)
( 0.25 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Sorrento F.C. Sorrento F.C.
0 : 2
Gwelup Croatia(U20) Gwelup Croatia(U20)
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Perth S.C Perth S.C
1 : 1
Floreat Athena Floreat Athena
( 0.75 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Armadale Armadale
2 : 4
Balcatta Balcatta *
( 0.25 )
7M
12:00
FFSA SL
* โครย์ดอน คิงส์ โครย์ดอน คิงส์
2 : 1
Modbury Jets Modbury Jets
( 0.25 )
7M
01:45
ALB D1
ปาร์ติซานี ทิราน่า ปาร์ติซานี ทิราน่า
1 : 1
เอสเค ติรานา เอสเค ติรานา *
( 0.75 )
7M
00:45
NORW
* Valerenga Women's Valerenga Women's
2 : 0
Roa Women's Roa Women's
( 2.25 )
7M
00:00
SWE WD1
* FC Rosengard Women's FC Rosengard Women's
1 : 2
Eskilstuna United DF Women's Eskilstuna United...
( 1.5 )
7M
00:00
NORW
Kolbotn Women's Kolbotn Women's
2 : 2
Avaldsnes Women's Avaldsnes Women's *
( 0.75 )
7M
00:30
NOR D2A
* Vasalunds IF Vasalunds IF
1 : 0
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
( 0.25 )
7M
22:59
DEN SASL
* แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
2 : 1
โอเดนเซ่ โอเดนเซ่
( 0.25 )
7M
22:00
AUT D1
* ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา
2 : 3
TSV ฮาร์ทเบิร์ก TSV ฮาร์ทเบิร์ก
( 0.5 )
7M
20:00
SWE D1S
* IFK วาร์นาโม่ IFK วาร์นาโม่
3 : 0
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
( 1.0 )
7M
20:00
SWE D1S
โมตาลา AIF โมตาลา AIF
1 : 3
แลนด์สโครน่า แลนด์สโครน่า *
( 1.0 )
7M
20:00
SWE D1S
Torns IF Torns IF
4 : 0
อัตซิคเท็นส์ BK อัตซิคเท็นส์ BK
( 0.0 )
7M
20:00
SWE D1S
* Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
0 : 1
FC โทรลฮัทตัน FC โทรลฮัทตัน
( 0.25 )
7M
19:00
SWE D1S
* ลุนด์ BK ลุนด์ BK
3 : 1
Tvaakers IF Tvaakers IF
( 0.5 )
7M
17:00
SWE D1S
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
3 : 1
Assyriska Turab IK JKP Assyriska Turab I...
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D3
* โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
5 : 3
Cerezo Osaka(U23) Cerezo Osaka(U23)
( 0.5 )