ตารางผลบอล ผลการแข่งขัน โปรแกรมบอลย้อนหลัง

TODAY'S FIXTURES : 2022-07-02
00:00
SWE D1
GIF ซันด์สวาลล์ GIF ซันด์สวาลล์
2 : 1
มัลโม่ มัลโม่ *
( 1.25 )
7M
00:00
NOR D3B
* Elverum Elverum
1 : 1
Raufoss II Raufoss II
( 1.75 )
7M
00:00
INT CF
เอสเซ่น เอสเซ่น
2 : 4
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค *
( 1.0 )
7M
00:00
INT CF
SV Horn SV Horn
0 : 0
Stripfing Stripfing
( 0.0 )
7M
00:00
INT CF
* คัมบูร์ คัมบูร์
2 : 2
SV Meppen SV Meppen
( 1.5 )
7M
00:00
INT CF
Volga Olimpiets Volga Olimpiets
1 : 1
Dynamo St. Petersburg Dynamo St. Peters... *
( 0.25 )
7M
00:00
INT CF
* Osters IF Osters IF
2 : 0
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberge...
( 0.5 )
7M
00:00
INT CF
* SC Gleisdorf SC Gleisdorf
3 : 1
SC Furstenfeld SC Furstenfeld
( 1.75 )
7M
00:30
JOR D1
* อัล รามธา อัล รามธา
4 : 1
Ma\an SC Ma\an SC
( 0.5 )
7M
00:30
INT CF
Salzburger AK 1914 Salzburger AK 1914
2 : 0
Vocklamarkt Vocklamarkt *
( 1.75 )
7M
01:00
UEFA U19
* England(U19) England(U19)
1 : 1
Israel(U19) Israel(U19)
( 1.0 )
7M
01:00
ICE D3
* Augnablik Augnablik
3 : 2
KFS เวสต์มานเนียยาร์ KFS เวสต์มานเนียยาร์
( 0.5 )
7M
01:00
NOR D3C
Djerv 1919 Djerv 1919
0 : 3
วีดาล วีดาล *
( 0.5 )
7M
01:00
EGYCup
* อาหรับ คอนทรัคเตอร อาหรับ คอนทรัคเตอร
2 : 0
เอล กัวน่า เอล กัวน่า
( 0.25 )
7M
01:00
INT CF
Hitchin Town Hitchin Town
0 : 3
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์ *
( 4.0 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2022-07-02
01:00
INT CF
Melksham Town Melksham Town
1 : 6
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส *
( 4.25 )
7M
01:00
INT CF
Haringey Borough Haringey Borough
1 : 2
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์ *
( 3.25 )
7M
01:00
FAR D1
* ไวกิงเกอร์ โกตู ไวกิงเกอร์ โกตู
2 : 1
B36 ทอร์ชาฟน์ B36 ทอร์ชาฟน์
( 1.0 )
7M
01:00
INT CF
* Radnicki 1923 Kra... Radnicki 1923 Kragujevac
1 : 1
OFK เปโตรวัค OFK เปโตรวัค
( 1.25 )
7M
01:30
ARG D2M1
* Club Atletico Aca... Club Atletico Acassuso
3 : 1
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
( 0.25 )
7M
01:30
INT CF
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อ... แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
0 : 2
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด *
( 2.75 )
7M
01:45
IRE PR
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
2 : 3
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
( 0.0 )
7M
01:45
IRE PR
* ดันดาล์ค ดันดาล์ค
3 : 0
UC Dublin(UCD) UC Dublin(UCD)
( 1.75 )
7M
01:45
IRE PR
* เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
3 : 0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
( 1.25 )
7M
01:45
IRE D1
กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด
1 : 0
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด *
( 0.25 )
7M
01:45
IRE D1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส เบรย์ วันเดอเรอร์ส
1 : 3
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ *
( 1.0 )
7M
01:45
IRE D1
* Wexford Youths Wexford Youths
3 : 1
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
( 1.25 )
7M
01:45
IRE D1
โคห์บ รัมเบลอ โคห์บ รัมเบลอ
0 : 2
Treaty United Treaty United *
( 0.25 )
7M
02:00
IRE PR
ฟินน์ ฮาร์ปส์ ฟินน์ ฮาร์ปส์
0 : 1
แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส *
( 1.0 )
7M
02:00
BOL D1
* Real Santa Cruz Real Santa Cruz
3 : 0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
( 0.5 )
7M
02:10
INTERF
* France Women\s(N) France Women\s(N)
7 : 0
Viet Nam Women's Viet Nam Women's
( 5.0 )
7M
02:15
ICE PR
เคอาร์ เรย์ยาวิค เคอาร์ เรย์ยาวิค
0 : 3
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
( 0.0 )
7M
02:15
ICE D1
* ฟีลเคียร์ ฟีลเคียร์
2 : 2
UMF อัฟตูเลดิ้ง UMF อัฟตูเลดิ้ง
( 1.25 )
7M
02:15
ICE D1
* Kordrengir Kordrengir
1 : 0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส กรอตต้า เซลท์ยานา...
( 0.5 )
7M
02:15
ICE D1
* กรินดาวิค กรินดาวิค
2 : 2
UMF เซลฟอสส์ UMF เซลฟอสส์
( 0.25 )
7M
02:15
ICE D3
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
0 : 2
Vidir Gardur Vidir Gardur *
( 1.0 )
7M
03:00
ICE D1
* Vestri Vestri
2 : 4
KV Vesturbaeja KV Vesturbaeja
( 0.75 )
7M
03:30
PER D1
* Ayacucho Futbol Club Ayacucho Futbol Club
1 : 2
Academia Cantolao Academia Cantolao
( 1.25 )
7M
04:00
PAR D1
Guairena Guairena
1 : 1
นาซิอองนาล อซุนซิยง นาซิอองนาล อซุนซิยง
( 0.0 )
7M
04:00
PAR D2
3 de Febrero 3 de Febrero
2 : 0
Deportivo Santani Deportivo Santani
( 0.0 )
7M
04:00
VEN D1
* Deportivo Lara Deportivo Lara
0 : 0
Universidad Central de Venezuela Universidad Centr...
( 0.5 )
7M
05:00
CHI D1
เอฟเวอร์ตัน CD เอฟเวอร์ตัน CD
1 : 1
โคโล โคโล่ โคโล โคโล่ *
( 0.25 )
7M
05:00
ARG D1
Central Cordoba SdE Central Cordoba SdE
1 : 2
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเน...
( 0.0 )
7M
05:00
BRA D2
* ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่
3 : 1
Sampaio Correa (MA) Sampaio Correa (MA)
( 0.5 )
7M
05:00
CONCACAF U20
Dominican Republi... Dominican Republic(U20)
2 : 2
Guatemala(U20) Guatemala(U20) *
( 0.25 )
7M
05:00
CAN CPL
FC Edmonton FC Edmonton
3 : 0
York United York United
( 0.0 )
7M
05:10
ARG D2
* เบลกราโน่ เบลกราโน่
2 : 1
เอลมาโกล เอลมาโกล
( 0.5 )
7M
06:00
USLC
New York Red Bull... New York Red Bulls Reserve
0 : 3
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverh... *
( 0.5 )
7M
06:00
CONCACAF U20
* USA(U20) USA(U20)
3 : 0
Honduras(U20) Honduras(U20)
( 1.25 )
7M
06:00
BRA CP
* พิราซิคาบ้า พิราซิคาบ้า
2 : 2
Lemense SP Lemense SP
( 0.5 )
7M
06:00
BRA D4
* Pacajus CE Pacajus CE
2 : 3
Tocantinopolis Tocantinopolis
( 0.5 )
7M
06:15
PAR D1
* โซล เดอ อเมริกา โซล เดอ อเมริกา
0 : 1
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
( 0.5 )
7M
06:15
VEN D1
Estudiantes Merid... Estudiantes Merida FC
1 : 1
โมนาคัส โมนาคัส *
( 0.25 )
7M
06:30
BOL D1
* Independiente Pet... Independiente Petrolero
1 : 1
Univ de Vinto Univ de Vinto
( 0.5 )
7M
07:00
PAR D1
Resistencia SC Resistencia SC
0 : 4
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง ลิเบอร์ตาด อาซันซ... *
( 1.0 )
7M
07:00
USA L1
* Union Omaha Union Omaha
0 : 0
Charlotte Independence Charlotte Indepen...
( 0.75 )
7M
07:30
ARG D1
* โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
0 : 3
บานฟิลด์ บานฟิลด์
( 0.25 )
7M
07:30
BRA D2
* Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
2 : 0
Vila Nova (GO) Vila Nova (GO)
( 1.0 )
7M
07:30
BRA D2
* Brusque FC Brusque FC
2 : 0
Operario Ferroviario PR Operario Ferrovia...
( 0.75 )
7M
07:30
CHI D2
* Deportes Iquique Deportes Iquique
2 : 1
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ ซานติเอโก วันเดอเ...
( 0.25 )
7M
07:30
CHI D2
* Deportes Recoleta Deportes Recoleta
3 : 3
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิ...
( 0.25 )
7M
07:30
USA NWSL
* Houston Dash Women's Houston Dash Women's
1 : 2
Kansas City NWSL Women\s Kansas City NWSL ...
( 0.75 )
7M
08:00
USLC
* Colorado Springs ... Colorado Springs Switchbacks FC
3 : 0
Sacramento Republic FC Sacramento Republ...
( 0.25 )
7M
08:00
INT CF
Real Monarchs SLC Real Monarchs SLC
4 : 0
Portland Timbers Reserve Portland Timbers ...
( 0.0 )
7M
09:00
USA NWSL
* Seattle Reign Wom... Seattle Reign Women's
2 : 0
North Carolina Courage Women's North Carolina Co...
( 0.5 )
7M
09:00
NZSL
Coastal Spirit Coastal Spirit
1 : 0
South City Royals South City Royals *
( 0.25 )
7M
09:05
MEX D1
* Mazatlan FC Mazatlan FC
2 : 4
พูอีบลา พูอีบลา
( 0.25 )
7M
09:30
USLC
Los Angeles Galax... Los Angeles Galaxy II
3 : 1
Oakland Roots Oakland Roots
( 0.0 )
7M
09:30
USA NWSL
Angel City FC Wom... Angel City FC Women\s
1 : 1
Portland Thorns FC Women's Portland Thorns F... *
( 0.75 )
7M
10:00
NZNL
North Shore United North Shore United
1 : 6
Western Springs Western Springs *
( 1.25 )
7M
10:00
NZNL
* Bay Olympic Bay Olympic
2 : 4
Manukau United Manukau United
( 0.5 )
7M
10:00
AUS VLU21-2
* FC Bulleen Lions(... FC Bulleen Lions(U21)
2 : 1
Goulburn Valley Suns U21 Goulburn Valley S...
( 1.0 )
7M
11:00
AUS TPL
South Hobart South Hobart
1 : 2
Devonport City striker Devonport City st...
( 0.0 )
7M
11:00
JFL
Verspah Oita Verspah Oita
2 : 1
โตเกียว มูซาชิโน โตเกียว มูซาชิโน *
( 0.25 )
7M
11:15
AUS CGP
Woden Valley Woden Valley
0 : 0
Monaro Panthers Monaro Panthers *
( 0.75 )
7M
11:15
INT CF
Launceston City B Launceston City B
3 : 2
นอร์ทเทิร์น เรนเจอร์ นอร์ทเทิร์น เรนเจอร์ *
( 2.75 )
7M
12:00
JPN D2
เบลาบลิทซ์ อาคิตะ เบลาบลิทซ์ อาคิตะ
0 : 1
เรโนฟา ยามากุชิ เรโนฟา ยามากุชิ
( 0.0 )
7M
12:00
Aus VPL
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
0 : 4
เซ้าท์ เมลเบิร์น เซ้าท์ เมลเบิร์น *
( 1.75 )
7M
12:00
Aus VPL
* Avondale Heights Avondale Heights
0 : 1
แดนน็อค ธันเดอร์ แดนน็อค ธันเดอร์
( 1.0 )
7M
12:00
FFSA SL
West Torrens Birk... West Torrens Birkalla
0 : 1
โครย์ดอน คิงส์ โครย์ดอน คิงส์
( 0.0 )
7M
12:00
AUS CGP
Canberra Olympic Canberra Olympic
0 : 0
Cooma Tigers Cooma Tigers *
( 0.25 )
7M
12:00
AUS NNSW
* Maitland FC Maitland FC
2 : 3
Weston Workers Bears FC Weston Workers Be...
( 1.0 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
2 : 0
Perth S.C Perth S.C
( 0.0 )
7M
12:00
AUS VD1
* Moreland City Moreland City
3 : 0
Langwarrin Langwarrin
( 0.75 )
7M
12:00
JFL
* FC Osaka FC Osaka
0 : 0
Reinmeer Aomori F.C. Reinmeer Aomori F.C.
( 0.25 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Gwelup Croatia(U20) Gwelup Croatia(U20)
0 : 1
Bayswater City(U20) Bayswater City(U20)
( 0.25 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Cockburn City Cockburn City
1 : 0
Inglewood United Inglewood United
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Perth RedStar (U20) Perth RedStar (U20)
3 : 1
Floreat Athena Floreat Athena
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Balcatta Balcatta
3 : 2
Armadale Armadale
( 0.75 )
7M
12:00
AUS VD1
* North Geelong War... North Geelong Warriors
2 : 1
Brunswick City Brunswick City
( 2.25 )
7M
12:00
AUS VLU21
Green Gully Caval... Green Gully Cavaliers U21
1 : 3
Bentleigh Greens(U21) Bentleigh Greens(... *
( 0.75 )
7M
12:00
INT CF
* Box Hill United SC Box Hill United SC
5 : 1
Ballarat Red Devils Ballarat Red Devils
( 1.0 )
7M
12:30
FFSA SL
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ อดีไลเด้ โคเม็ตส์
1 : 0
นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์ นอร์ธอีสเทิร์น เม...
( 0.0 )
7M
12:30
FFSA SL
เซาท์ อดิไลเด้ แพ... เซาท์ อดิไลเด้ แพนเทอร์
3 : 3
Adelaide Olympic Adelaide Olympic *
( 0.5 )
7M
12:30
FFSA SL
Sturt Lions Sturt Lions
0 : 1
แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้ แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้ *
( 0.75 )
7M
12:30
FFSA SL
White City Woodville White City Woodville
1 : 1
อดิไลเด้ ซิตี้ อดิไลเด้ ซิตี้ *
( 0.75 )
7M
12:30
JFL
TIAMO Hirakata TIAMO Hirakata
2 : 3
โซนี่ เซนได โซนี่ เซนได *
( 0.25 )
7M
13:00
JPN D3
* Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
3 : 0
ไกนาเร โตโตริ ไกนาเร โตโตริ
( 0.25 )
7M
13:00
JFL
Suzuka Unlimited Suzuka Unlimited
0 : 4
Nara Club Nara Club *
( 0.25 )
7M
13:00
AUS VLU21
Altona Magic U21 Altona Magic U21
0 : 4
Port Melbourne Sharks SC U21 Port Melbourne Sh... *
( 0.5 )
7M
13:00
AUS VWPL
South Melbourne W... South Melbourne Women's
2 : 4
Box Hill Women's Box Hill Women's
( 0.0 )
7M
13:00
AUS VLU21
* Hume City U21 Hume City U21
3 : 0
Melbourne Knights U21 Melbourne Knights...
( 1.25 )
7M
13:30
AUS TPL
Launceston City Launceston City
0 : 1
Glenorchy Knights Glenorchy Knights *
( 1.25 )
7M
14:00
AUS FWP
บัลแคทต้า บัลแคทต้า
1 : 3
อาร์มาเดล อาร์มาเดล *
( 0.75 )
7M
14:00
AUS FWP
ค็อกเบิร์น ซิตี้ ค็อกเบิร์น ซิตี้
1 : 2
อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด
( 0.0 )
7M
14:00
AUS FWP
Gwelup Croatia SC Gwelup Croatia SC
2 : 3
เบยวอเตอร์ ซิตี้ เบยวอเตอร์ ซิตี้ *
( 1.0 )
7M
14:00
AUS FWP
* Perth RedStar Perth RedStar
2 : 3
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
( 0.25 )
7M
14:00
AUS FWP
ซอเรนโต้ FC ซอเรนโต้ FC
1 : 1
เพิร์ธ SC เพิร์ธ SC
( 0.0 )
7M
14:00
AUS NSWU20
* Manly United Manly United
2 : 2
Marconi Stallions Marconi Stallions
( 0.25 )
7M
14:00
JPN WD1
* Setagaya Sfida Wo... Setagaya Sfida Women's
1 : 2
AS Harima ALBION Women's AS Harima ALBION ...
( 1.25 )
7M
14:00
WAUS D1
Subiaco AFC Subiaco AFC
0 : 1
Fremantle City Fremantle City *
( 1.5 )
7M
14:00
WAUS D1
Joondalup United Joondalup United
2 : 1
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล เดียเนลล่า ไวท์อี... *
( 1.0 )
7M
14:30
JPN D3
* Bandits Iwaki Bandits Iwaki
2 : 0
Tegevajaro Miyazaki Tegevajaro Miyazaki
( 0.5 )
7M
14:30
FFSA WPL
West Torrens Birk... West Torrens Birkalla Women\s
0 : 1
Adelaide University Women's Adelaide Universi... *
( 1.25 )
7M
15:00
Aus VPL
อัลโตน่า เมจิค อัลโตน่า เมจิค
1 : 4
Port Melbourne Sharks Port Melbourne Sh... *
( 0.5 )
7M
15:00
JPN D3
Fukushima United FC Fukushima United FC
1 : 1
คาเตอเลอร์ โตยามา คาเตอเลอร์ โตยามา *
( 0.25 )
7M
15:00
JPN D3
* ฟุจิเอะดะ MYFC ฟุจิเอะดะ MYFC
2 : 0
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
( 0.5 )
7M
15:00
KOR D3
* Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
0 : 1
Siheung City Siheung City
( 0.5 )
7M
15:00
INT CF
Altona City Altona City
1 : 3
Caroline Springs George Cross Caroline Springs ... *
( 0.75 )
7M
15:00
INT CF
* ซีมปิน ไมชาโลวี ซีมปิน ไมชาโลวี
3 : 0
ฮูเมนเน่ ฮูเมนเน่
( 0.75 )
7M
15:00
INT CF
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
0 : 0
บานิค ออสตราว่า บานิค ออสตราว่า *
( 1.0 )
7M
15:00
INT CF
* FK Pohronie FK Pohronie
1 : 2
FC STK 1914 Samorin FC STK 1914 Samorin
( 0.75 )
7M
15:30
INT CF
ไพรบราม ไพรบราม
0 : 3
FK กราฟฟิน วลาซิม FK กราฟฟิน วลาซิม *
( 0.75 )
7M
15:30
INT CF
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1 : 1
Varda SE Varda SE
( 0.0 )
7M
15:30
IDN PCup
* Arema Malang Arema Malang
0 : 0
พีเอส บารินโต พีเอส บารินโต
( 0.75 )
7M
15:30
INT CF
* Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
1 : 1
Vasas Vasas
( 0.25 )
7M
16:00
KOR D1
* เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
2 : 2
เอฟซี โซล เอฟซี โซล
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D1
* เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
2 : 2
อวิสปา ฟูกูโอกะ อวิสปา ฟูกูโอกะ
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D2
* Grulla Morioka Grulla Morioka
1 : 0
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ เวนท์ฟอเรท โกฟุ
0 : 1
V-วาเรน นากาซากิ V-วาเรน นากาซากิ
( 0.0 )
7M
16:00
JPN D2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
1 : 2
โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮามา เอฟซี
( 0.0 )
7M
16:00
Aus VPL
* ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
3 : 1
เมลเบิร์น ไนท์ เมลเบิร์น ไนท์
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D2
* มาชิดา เซลเวีย มาชิดา เซลเวีย
2 : 3
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
( 0.25 )
7M
16:00
KOR D2
บูโชน FC 1995 บูโชน FC 1995
2 : 0
แทจอน ซิติเซน แทจอน ซิติเซน *
( 0.25 )
7M
16:00
KOR D2
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
1 : 4
เอฟซี่ อันยาง เอฟซี่ อันยาง *
( 0.5 )
7M
16:00
JPN D3
กิระวันสึ คิตะคิวชู กิระวันสึ คิตะคิวชู
1 : 2
Kagoshima United Kagoshima United *
( 0.5 )
7M
16:00
JPN D3
SC ซะงะมิฮะระ SC ซะงะมิฮะระ
1 : 2
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
( 0.0 )
7M
16:00
AUS QSL1
* เรดแลนด์ ยูไนเต้ด เรดแลนด์ ยูไนเต้ด
2 : 0
SWQ Thunder SWQ Thunder
( 1.25 )
7M
16:00
INT CF
* ฮราเดตส์กราลอเว ฮราเดตส์กราลอเว
3 : 1
SK สโลวาน วอร์นดอฟ SK สโลวาน วอร์นดอฟ
( 1.25 )
7M
16:00
INT CF
* มลาด้า โบเลสลาฟ มลาด้า โบเลสลาฟ
3 : 2
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
( 1.0 )
7M
16:00
AUS NSWSL
Hills Brumbies Hills Brumbies
0 : 1
Mounties Wanderers Mounties Wanderers
( 0.0 )
7M
16:30
JPN D1
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
1 : 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส *
( 0.25 )
7M
16:30
JPN D1
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
2 : 1
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร *
( 0.25 )
7M
16:30
JPN D1
* ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ  ฮิโรชิม่า
3 : 0
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
( 1.25 )
7M
17:00
KOR D1
ซังจู ซังมู เอฟซี ซังจู ซังมู เอฟซี
1 : 2
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ *
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
เซเรโซ โอซาก้า เซเรโซ โอซาก้า
2 : 1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ *
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
1 : 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์ *
( 0.5 )
7M
17:00
JPN D1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
3 : 5
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส โยโกฮาม่า เอฟ มาร... *
( 1.0 )
7M
17:00
JPN D1
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
0 : 0
นาโกย่า แกรมปัส เอต นาโกย่า แกรมปัส เอต
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
ซไวเก้น คานาซาวะ ซไวเก้น คานาซาวะ
0 : 1
โตกุชิม่า วอร์ทิส โตกุชิม่า วอร์ทิส
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
โออิตะ ตรินิต้า โออิตะ ตรินิต้า
3 : 2
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา เจอีเอฟ ยูไนเต็ด ...
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
ฟาเจียโน โอคายามา ฟาเจียโน โอคายามา
0 : 2
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
( 0.0 )
7M
17:00
KOR D1
โปฮัง สตีลเลอร์ โปฮัง สตีลเลอร์
2 : 0
วุลซาน ฮุนได วุลซาน ฮุนได *
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D2
* มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
0 : 2
โทชิกิ SC โทชิกิ SC
( 0.5 )
7M
17:00
JPN D3
Vanraure Hachinoh... Vanraure Hachinohe FC
0 : 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ มัตซูโมโตะ ยามากะ *
( 1.0 )
7M
17:00
KOR D3
* เชนันซิตี้ เชนันซิตี้
4 : 0
ชองจู จิคจิ ชองจู จิคจิ
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D3
* กิมแฮ ซิตี้ กิมแฮ ซิตี้
3 : 1
Mokpo City Mokpo City
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D3
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
2 : 0
ชางวอนซิตี้ ชางวอนซิตี้
( 0.0 )
7M
17:00
AFF U19
* Thailand(U19) Thailand(U19)
1 : 0
Philippines(U19) Philippines(U19)
( 3.25 )
7M
17:00
INT CF
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
1 : 4
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
( 0.0 )
7M
17:30
JPN D1
* สากัน โตสู สากัน โตสู
0 : 2
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
( 0.25 )
7M
17:30
JPN D2
เธสปา คูซัทสึ เธสปา คูซัทสึ
0 : 2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ *
( 0.75 )
7M
17:30
FFSA WPL
Metropolis Union ... Metropolis Union Women's
0 : 2
West Adelaide SC Women's West Adelaide SC ... *
( 2.75 )
7M
18:00
KOR D1
ซองนัม FC ซองนัม FC
0 : 2
แกงวัน FC แกงวัน FC *
( 0.25 )
7M
18:00
KOR D2
Gimpo FC Gimpo FC
0 : 0
กวางจู FC กวางจู FC *
( 0.5 )
7M
18:00
VIE D1
* บินห์ดินห์ บินห์ดินห์
1 : 1
ฮอง อันห์ ยาลาย ฮอง อันห์ ยาลาย
( 0.25 )
7M
18:00
INT CF
* อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 : 5
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
( 0.25 )
7M
18:00
VIE D1
* XM Hai Phong FC XM Hai Phong FC
3 : 1
ไซ่ง่อน เอฟซี ไซ่ง่อน เอฟซี
( 0.75 )
7M
18:00
INT CF
* ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
0 : 0
SV เอลเวอร์เบริ์ก SV เอลเวอร์เบริ์ก
( 1.0 )
7M
18:00
VIE D2
* Ba Ria Vung Tau Ba Ria Vung Tau
0 : 0
Dak Lak Dak Lak
( 0.5 )
7M
18:00
INT CF
* ลิงบี้ ลิงบี้
2 : 0
โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์
( 1.0 )
7M
18:00
NOR D3A
* Bansko Bansko
2 : 0
Ready Ready
( 1.75 )
7M
18:00
INT CF
อเมเจอร์ อเมเจอร์
3 : 0
ฮวิโดฟ ฮวิโดฟ *
( 0.25 )
7M
18:00
INT CF
AZ อัลค์ม่าร์ 2 AZ อัลค์ม่าร์ 2
1 : 3
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้ *
( 0.25 )
7M
18:00
NOR D3B
Toten Toten
2 : 3
Floro Floro *
( 1.75 )
7M
18:00
INT CF
* โอเดนเซ่ โอเดนเซ่
1 : 3
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
( 0.25 )
7M
19:00
FIN D1
* ฮอนก้า ฮอนก้า
1 : 1
IFK มาเรียฮามน์ IFK มาเรียฮามน์
( 1.25 )
7M
19:00
FIN D3-C
นาร์เปส คราฟท์ นาร์เปส คราฟท์
0 : 1
วีไอเอฟเค วีไอเอฟเค
( 0.0 )
7M
19:00
KAZ PR
* ชัคเตอร์ คารากันด้า ชัคเตอร์ คารากันด้า
2 : 3
อัคโตเบ อัคโตเบ
( 0.25 )
7M
19:00
FIN D3-A
* จิปโป จิปโป
1 : 0
PeKa PeKa
( 2.0 )
7M
19:00
NOR D2A
โฟรย่า FK โฟรย่า FK
3 : 1
FK Arendal FK Arendal *
( 0.25 )
7M
19:00
NOR D3A
* Skeid Oslo II Skeid Oslo II
5 : 3
Sandvikens Sandvikens
( 0.75 )
7M
19:00
INT CF
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอ... เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
0 : 7
เอฟซี โคเปนเฮเกน เอฟซี โคเปนเฮเกน
( 0.0 )
7M
19:00
INT CF
* ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
2 : 3
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
( 0.25 )
7M
19:00
INT CF
* SV เวเฮน เวียสบาเดน SV เวเฮน เวียสบาเดน
4 : 1
Nurnberg Am Nurnberg Am
( 1.25 )
7M
19:00
INT CF
* เฮลเลนเชอร์ FC เฮลเลนเชอร์ FC
1 : 3
Hertha BSC Berlin Am Hertha BSC Berlin Am
( 1.25 )
7M
19:00
INT CF
Arminia Ludwigshafen Arminia Ludwigshafen
1 : 5
SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม *
( 2.5 )
7M
19:00
INT CF
Kufstein Kufstein
0 : 4
Bayern Munich (Am) Bayern Munich (Am) *
( 2.0 )
7M
19:00
INT CF
FC Utrecht Am. FC Utrecht Am.
4 : 0
Monchengladbach AM. Monchengladbach AM.
( 0.0 )
7M
19:00
INT CF
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
4 : 2
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์ *
( 1.0 )
7M
19:00
INT CF
FSV Union Fursten... FSV Union Furstenwalde
1 : 7
VSG Altglienicke VSG Altglienicke *
( 2.0 )
7M
19:00
INT CF
KMSK Deinze KMSK Deinze
0 : 1
St. Gilloise St. Gilloise *
( 1.5 )
7M
19:00
SWE D2NG
* IK กัวติออส IK กัวติออส
0 : 0
Grebbestads IF Grebbestads IF
( 1.5 )
7M
19:00
SWE Cup
สควิลเจโบ สควิลเจโบ
1 : 2
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
( 0.0 )
7M
19:00
SWE Cup
* วาสต้า ฟลอรุนด้า วาสต้า ฟลอรุนด้า
6 : 0
ทอลสแลนด้า IK ทอลสแลนด้า IK
( 1.0 )
7M
19:00
SWE Cup
Angered BK Angered BK
2 : 4
ลุงสกิล ลุงสกิล *
( 1.0 )
7M
19:00
LIT D2
* FK Zalgiris Vilni... FK Zalgiris Vilnius C
0 : 2
เอครานาส เอครานาส
( 0.25 )
7M
19:00
NOR D3A
Grorud II Grorud II
1 : 4
ออส เทิร์น ออส เทิร์น
( 0.0 )
7M
19:00
NOR D3A
Oppsal Oppsal
4 : 0
นอร์สแตน นอร์สแตน *
( 0.75 )
7M
19:00
BLR D1
* FK Lida FK Lida
1 : 0
Kommunalnik Slonim Kommunalnik Slonim
( 1.25 )
7M
19:15
VIE D1
* TPHCM TPHCM
1 : 0
FLC Thanh Hoa FLC Thanh Hoa
( 0.5 )
7M
19:30
INT CF
ลินฟีลด์ ลินฟีลด์
1 : 2
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน *
( 1.0 )
7M
20:00
SWE D1
* AIK โซลน่า AIK โซลน่า
0 : 1
มอลล์บี้ มอลล์บี้
( 1.25 )
7M
20:00
SWE D2
* ดัลคุลด์ FF ดัลคุลด์ FF
0 : 1
แลนด์สโครน่า แลนด์สโครน่า
( 0.25 )
7M
20:00
SWE D2
ออสเตอร์ซุนด์ FK ออสเตอร์ซุนด์ FK
0 : 3
อัตซิคเท็นส์ BK อัตซิคเท็นส์ BK *
( 0.25 )
7M
20:00
MAS SL
มะละกา มะละกา
1 : 1
ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม *
( 1.75 )
7M
20:00
NOR D3A
* ลิน ออสโล ลิน ออสโล
3 : 1
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
( 1.75 )
7M
20:00
NOR D3C
Akra Akra
3 : 1
Arna-Bjornar Arna-Bjornar *
( 0.75 )
7M
20:00
LIT D1
Lietava Jonava Lietava Jonava
0 : 4
ซูดูว่า ซูดูว่า *
( 2.5 )
7M
20:00
ARG RL
* Colon Reserve Colon Reserve
1 : 1
Godoy Cruz Reserve Godoy Cruz Reserve
( 0.75 )
7M
20:00
INT CF
* พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
2 : 2
เซอร์เคอร์ บรูซ เซอร์เคอร์ บรูซ
( 1.25 )
7M
20:00
ARG RL
* Rosario Central R... Rosario Central Reserve
5 : 1
Aldosivi Reserve Aldosivi Reserve
( 0.25 )
7M
20:00
INT CF
* กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
1 : 0
Pardubice Pardubice
( 1.5 )
7M
20:00
INT CF
Gretna Gretna
2 : 3
ดัมบาร์ตัน ดัมบาร์ตัน *
( 1.75 )
7M
20:00
INT CF
* อัลลัว แอทเลติค อัลลัว แอทเลติค
2 : 0
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
( 0.5 )
7M
20:00
INT CF
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
0 : 4
ดันดี ดันดี *
( 2.0 )
7M
20:00
INT CF
Chorley Chorley
1 : 3
โบลตัน โบลตัน *
( 1.0 )
7M
20:00
INT CF
* อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
3 : 0
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
( 0.75 )
7M
20:00
INT CF
FV Bad Vilbel FV Bad Vilbel
2 : 2
Rot Weiss Walldorf Rot Weiss Walldorf *
( 1.25 )
7M
20:00
BRA WD2
* Minas Brasilia DF... Minas Brasilia DF women\s
2 : 1
America Mineiro Women's America Mineiro W...
( 1.0 )
7M
20:00
INT CF
* สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
0 : 0
ไลเฟริ่ง ไลเฟริ่ง
( 1.75 )
7M
20:00
INT CF
* Coimbra/MG(U20) Coimbra/MG(U20)
3 : 0
Ipatinga MG(U20) Ipatinga MG(U20)
( 1.25 )
7M
20:00
INT CF
* Botafogo RJ Women\s Botafogo RJ Women\s
1 : 0
Bahia de Feira BA Women\s Bahia de Feira BA...
( 0.75 )
7M
20:00
ARG RL
* River Plate(R) River Plate(R)
1 : 0
CA Huracan Reserve CA Huracan Reserve
( 0.5 )
7M
20:30
AFF U19
Viet Nam(U19) Viet Nam(U19)
0 : 0
Indonesia(U19) Indonesia(U19) *
( 0.25 )
7M
20:30
INT CF
* เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
3 : 1
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
( 0.75 )
7M
20:30
INT CF
* ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
3 : 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
( 1.75 )
7M
20:30
INT CF
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
2 : 1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า *
( 0.75 )
7M
20:30
INT CF
* คลับบรูซ คลับบรูซ
2 : 1
K.F.C.O.Wilrijk K.F.C.O.Wilrijk
( 1.5 )
7M
21:00
FIN D1
เอซี โอลู เอซี โอลู
0 : 6
VPS วาซ่า VPS วาซ่า *
( 0.5 )
7M
21:00
FIN D1
* HJK เฮลซิงกิ HJK เฮลซิงกิ
1 : 1
คูพีเอส คูพีเอส
( 0.25 )
7M
21:00
NOR D1
Jerv Jerv
1 : 0
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ *
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D2
PEPO PEPO
2 : 2
อีคีนาส IF อีคีนาส IF *
( 0.75 )
7M
21:00
FIN D2
PIF PIF
3 : 2
PK-35 PK-35 *
( 0.5 )
7M
21:00
FIN D2
SJK Akatemia SJK Akatemia
1 : 3
ยาโร ยาโร *
( 0.25 )
7M
21:00
BRA D2
* Londrina (PR) Londrina (PR)
0 : 0
CSA Alagoas AL CSA Alagoas AL
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D3-B
KaaPo[Kaarinan Po... KaaPo[Kaarinan Pojat]
0 : 5
FC แจ๊ส จูเนียริท FC แจ๊ส จูเนียริท *
( 1.25 )
7M
21:00
FIN D3-A
* FC ฟูทูร่า FC ฟูทูร่า
0 : 3
NJS Nurmijarvi NJS Nurmijarvi
( 0.25 )
7M
21:00
ICE D3
KH Hlidarendi KH Hlidarendi
1 : 1
Sindri Sindri *
( 1.25 )
7M
21:00
FIN D3-C
RoPS โรวาเนียมี่ RoPS โรวาเนียมี่
2 : 2
JJK จีวาสคีล่า JJK จีวาสคีล่า *
( 1.0 )
7M
21:00
FIN D3-A
* แอตแลนติส แอตแลนติส
2 : 0
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D3-B
HJS Akatemia HJS Akatemia
3 : 2
Salon Palloilijat(SalPa) Salon Palloilijat... *
( 0.25 )
7M
21:00
KAZ PR
* เอฟเค อะตีราอู เอฟเค อะตีราอู
0 : 0
Taraz Taraz
( 0.25 )
7M
21:00
BLR PL
* เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1 : 0
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
( 0.75 )
7M
21:00
INT CF
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
0 : 4
เซนต์ กัลเลน เซนต์ กัลเลน *
( 1.5 )
7M
21:00
INT CF
* AZ อัลค์ม่าร์ AZ อัลค์ม่าร์
3 : 1
ซโวลเล่ ซโวลเล่
( 1.25 )
7M
21:00
INT CF
เซาธ์ปอร์ท เซาธ์ปอร์ท
0 : 2
แบล็คพูล แบล็คพูล *
( 1.75 )
7M
21:00
INT CF
* ลูเซิร์น ลูเซิร์น
4 : 1
วาดุซ วาดุซ
( 0.75 )
7M
21:00
INT CF
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
0 : 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ *
( 1.75 )
7M
21:00
INT CF
* ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
0 : 3
กรีน็อค มอร์ตัน กรีน็อค มอร์ตัน
( 1.0 )
7M
21:00
INT CF
เฟริส เวียนนา เฟริส เวียนนา
0 : 3
ออสเตรียเวียนนา ออสเตรียเวียนนา *
( 2.0 )
7M
21:00
INT CF
นูเนียตัน ทาวน์ นูเนียตัน ทาวน์
0 : 4
สต็อคพอร์ท สต็อคพอร์ท *
( 1.75 )
7M
21:00
INT CF
ฮาแวนท์ ฮาแวนท์
0 : 3
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ *
( 1.75 )
7M
21:00
INT CF
* ซิกม่า โอโลมุช ซิกม่า โอโลมุช
1 : 3
MSK ซิลิน่า MSK ซิลิน่า
( 0.25 )
7M
21:00
INT CF
กราเซอร์ AK กราเซอร์ AK
1 : 4
ดอมซาเล่ ดอมซาเล่ *
( 0.5 )
7M
21:00
INT CF
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
0 : 4
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้ *
( 1.75 )
7M
21:00
GEO D1
FC ซิโอนี่ FC ซิโอนี่
0 : 0
FC Telavi FC Telavi
( 0.0 )
7M
21:00
EST D1
ทรานส์ นาร์ว่า ทรานส์ นาร์ว่า
1 : 1
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond *
( 1.0 )
7M
21:00
INT CF
SG Austria Klagen... SG Austria Klagenfurt
0 : 0
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค *
( 0.25 )
7M
21:00
INT CF
อีสต์บอร์น อีสต์บอร์น
0 : 1
คราวเลย์ คราวเลย์ *
( 0.5 )
7M
21:00
ICE D3
* KFG Gardabaer KFG Gardabaer
1 : 1
Kormakur Kormakur
( 2.0 )
7M
21:30
INT CF
* ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
2 : 3
ลาร์นาคา ลาร์นาคา
( 0.75 )
7M
21:30
INT CF
ซังค์ พอลเท่น ซังค์ พอลเท่น
4 : 0
TSV ฮาร์ทเบิร์ก TSV ฮาร์ทเบิร์ก *
( 0.25 )
7M
21:30
INT CF
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
1 : 4
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน *
( 0.5 )
7M
22:00
FIN D1
ลาห์ติ ลาห์ติ
2 : 1
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู *
( 0.5 )
7M
22:00
SWE D2
* ออสเตอร์ ไอเอฟ ออสเตอร์  ไอเอฟ
2 : 3
สค็อปดี้ AIK สค็อปดี้ AIK
( 0.75 )
7M
22:00
FIN D3-B
* FC Ilves-Kissat FC Ilves-Kissat
3 : 2
EPS Espoo EPS Espoo
( 1.0 )
7M
22:00
LAT D1
Super Nova Super Nova
1 : 2
FK Auda Riga FK Auda Riga *
( 1.5 )
7M
22:00
LIT D1
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
1 : 2
Baltija Panevezys Baltija Panevezys *
( 1.25 )
7M
22:00
INT CF
เบอโน่ เบอโน่
2 : 2
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา *
( 0.25 )
7M
22:00
INT CF
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
2 : 1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ มัคคาบี้เทลอาวีฟ
( 0.0 )
7M
22:00
INT CF
โกลนิค เลชน่า โกลนิค เลชน่า
2 : 1
โวลุนทารี่ โวลุนทารี่ *
( 0.25 )
7M
22:00
INT CF
* โอแซร์ โอแซร์
1 : 2
เกรอน็อบล์ เกรอน็อบล์
( 0.25 )
7M
22:05
ARG D2M1
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
1 : 2
CA San Miguel CA San Miguel *
( 0.25 )
7M
22:30
SWE D1
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
1 : 1
คัลมาร์ คัลมาร์ *
( 0.5 )
7M
22:30
INT CF
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
0 : 4
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ *
( 3.25 )
7M
22:30
INT CF
* สตวร์มกราซ สตวร์มกราซ
1 : 1
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
( 1.0 )
7M
22:59
NOR D1
ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์
3 : 2
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์ *
( 0.75 )
7M
22:59
ICE PR
IBV เวสต์มานเนียยาร์ IBV เวสต์มานเนียยาร์
0 : 0
เบรย์ดาบลิค เบรย์ดาบลิค *
( 1.0 )
7M
22:59
ICE D2
เรยเนียร ซานเกอร์ได เรยเนียร ซานเกอร์ได
1 : 1
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
( 0.0 )
7M
22:59
BLR PL
* ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค
1 : 2
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
( 0.75 )
7M
22:59
INTERF
* Netherlands Women\s Netherlands Women\s
2 : 0
Finland Women's Finland Women's
( 2.5 )
7M
22:59
ICE D2
Magni Magni
2 : 2
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจ... *
( 0.5 )
7M
22:59
ICE D3
Ellidi Ellidi
5 : 2
Dalvik Reynir Dalvik Reynir *
( 0.25 )
7M
22:59
INT CF
* สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
4 : 0
ซลาเต้ โมราฟเซ่ ซลาเต้ โมราฟเซ่
( 0.25 )
7M
22:59
INT CF
* ตูลูส ตูลูส
2 : 0
นีมส์ นีมส์
( 1.25 )
7M
22:59
INT CF
SC Schwaz SC Schwaz
1 : 6
โบโตซานี่ โบโตซานี่ *
( 1.75 )
7M
22:59
INT CF
Jagiellonia Bialy... Jagiellonia Bialystok
1 : 2
เซลเยซนิการ์ เซลเยซนิการ์
( 0.0 )
7M
22:59
JOR D1
AL Salt AL Salt
1 : 1
อัลฮุสเซน อัลฮุสเซน *
( 0.5 )
7M
22:59
ARG D2M1
* Club Atletico Col... Club Atletico Colegiales
1 : 0
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urq...
( 0.75 )
7M
22:59
INT CF
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
0 : 0
อโปเอล นิโคเซีย อโปเอล นิโคเซีย
( 0.0 )
7M
23:30
CHI D2
* Deportes Temuco Deportes Temuco
1 : 1
เดปอร์เตส ซานตาครูซ เดปอร์เตส ซานตาครูซ
( 0.5 )
7M
23:30
CHI D2
แรนเจอร์ส ทัลค่า แรนเจอร์ส ทัลค่า
1 : 3
Fernandez Vial Fernandez Vial
( 0.0 )
7M
23:30
EST D1
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
0 : 1
ฟลอร่า ทาลลินน์ ฟลอร่า ทาลลินน์ *
( 2.25 )
7M
23:30
INT CF
* Slaven Belupo Kop... Slaven Belupo Koprivnica
1 : 2
ซาเลเกอเซ็ก ซาเลเกอเซ็ก
( 0.5 )
7M
23:30
INT CF
* แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
4 : 0
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Lei...
( 1.5 )
7M
23:30
INT CF
* เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
1 : 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
( 0.25 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2022-07-01
00:00
SWE D1N
* ปิเทีย IF ปิเทีย IF
0 : 1
Tegs SK Tegs SK
( 1.5 )
7M
00:00
SWE Cup
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
0 : 5
Tvaakers IF Tvaakers IF *
( 0.5 )
7M
00:00
AFC CUP
* CSKA Pamir Dushanbe CSKA Pamir Dushanbe
0 : 0
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
( 0.75 )
7M
00:30
SWE D2SG
Rappe GOIF Rappe GOIF
3 : 0
FC โรเซ็นการ์ด FC โรเซ็นการ์ด *
( 0.25 )
7M
00:30
JOR D1
* อัล วีห์ดัต อัล วีห์ดัต
2 : 0
AL-Sareeh AL-Sareeh
( 1.25 )
7M
00:45
INT CF
* Grapiuna BA Grapiuna BA
0 : 2
เฟยเรนเซ่ BA เฟยเรนเซ่ BA
( 0.75 )
7M
01:00
ICE D1
* ธอร์ อคูเรย์รี่ ธอร์ อคูเรย์รี่
5 : 0
Throttur Vogur Throttur Vogur
( 0.75 )
7M
01:00
BRA U20
Fortaleza Youth Fortaleza Youth
0 : 1
Ceara Youth Ceara Youth *
( 0.75 )
7M
01:00
INT CF
* Desportiva Guarab... Desportiva Guarabira PB Youth
1 : 1
GR Serrano PB Youth GR Serrano PB Youth
( 0.25 )
7M
01:30
ICE D1
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
3 : 1
HK โคปาโวกค์ HK โคปาโวกค์
( 0.0 )
7M
03:00
ICE D3
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
1 : 2
Kari Kari *
( 0.25 )
7M
03:00
ICE U19L
* Throttur Reykjavi... Throttur Reykjavik U19
2 : 1
Stjarnan KFG Alftanes II(U19) Stjarnan KFG Alft...
( 1.75 )
7M
03:30
VEN D1
อารากัว อารากัว
2 : 3
Metropolitanos FC Metropolitanos FC
( 0.0 )
7M
05:00
BRA CUP
* อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
3 : 0
Botafogo (RJ) Botafogo (RJ)
( 0.5 )
7M
05:00
BRA U20
America FC MG Youth America FC MG Youth
3 : 1
CR Flamengo (RJ) Youth CR Flamengo (RJ) ... *
( 0.25 )
7M
05:15
CON CSA
* อินเดเพนเดียนเต้ อินเดเพนเดียนเต้
2 : 1
ลานุส ลานุส
( 0.75 )
7M
05:30
CAN CPL
HFX Wanderers HFX Wanderers
0 : 2
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
( 0.0 )
7M
06:00
USA MLS
* Charlotte FC Charlotte FC
0 : 1
Austin FC Austin FC
( 0.25 )
7M
06:00
CHI D1
* นูเบลนเซ่ นูเบลนเซ่
1 : 2
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
( 0.75 )
7M
06:15
VEN D1
Hermanos Colmenares Hermanos Colmenares
0 : 0
ปอร์ตูกัวซ่า FC ปอร์ตูกัวซ่า FC
( 0.0 )
7M
07:00
USA MLS
* นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
2 : 1
Atlanta United Atlanta United
( 0.75 )
7M
07:00
MEX D2
* แอตแลนเต้ แอตแลนเต้
3 : 0
Atletico La Paz Atletico La Paz
( 0.75 )
7M
07:30
LIB Cup
* ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
1 : 1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา ...
( 0.5 )
7M
07:30
CON CSA
ยูนิเวอร์ซิแดต คา... ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
2 : 4
เซาเปาโล เซาเปาโล
( 0.0 )