ตารางผลบอล ผลการแข่งขัน โปรแกรมบอลย้อนหลัง

TODAY'S FIXTURES : 2020-07-05
01:00
GERC
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
2 : 4
Bayern Munich(N) Bayern Munich(N) *
( 1.5 )
7M
02:00
ENG PR
* Chelsea FC Chelsea FC
3 : 0
Watford Watford
( 1.25 )
7M
18:00
ENG PR
Burnley Burnley
1 : 1
Sheffield United Sheffield United *
( 0.25 )
7M
00:30
SPA D1
* Valladolid Valladolid
1 : 0
Alaves(N) Alaves(N)
( 0.25 )
7M
01:00
POL D1
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
0 : 3
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
( 0.0 )
7M
01:00
TUR D1
Antalyaspor Antalyaspor
0 : 2
Istanbul Buyuksehir Belediyesi Istanbul Buyukseh... *
( 0.25 )
7M
01:00
TUR D1
* Fenerbahce(N) Fenerbahce(N)
2 : 1
Goztepe Goztepe
( 0.75 )
7M
01:25
AUT D2
* SG Austria Klagen... SG Austria Klagenfurt
3 : 0
FC Superfund Pasching FC Superfund Pasc...
( 1.0 )
7M
03:00
SPA D1
Granada CF Granada CF
2 : 2
Valencia Valencia
( 0.0 )
7M
19:00
SPA D1
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
0 : 1
Real Madrid Real Madrid *
( 0.5 )
7M
01:15
POR D1
Portimonense Portimonense
0 : 1
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes *
( 0.25 )
7M
03:15
POR D1
* SL Benfica(N) SL Benfica(N)
3 : 1
Boavista FC Boavista FC
( 1.75 )
7M
03:30
POR D1
* Sporting Braga Sporting Braga
4 : 0
Aves Aves
( 2.0 )
7M
00:30
ITA D1
* US Sassuolo Calcio US Sassuolo Calcio
4 : 2
Lecce Lecce
( 1.0 )
7M
02:45
ITA D1
* Lazio Lazio
0 : 3
AC Milan AC Milan
( 0.25 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2020-07-05
00:30
RUS D1
FC Terek Groznyi FC Terek Groznyi
0 : 4
CSKA Moscow CSKA Moscow *
( 0.25 )
7M
01:30
GRE D1
OFI Crete OFI Crete
2 : 2
PAOK Saloniki PAOK Saloniki *
( 1.25 )
7M
02:05
CRO D1
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
1 : 0
Slaven Belupo Koprivnica Slaven Belupo Kop...
( 0.0 )
7M
02:05
CRO D1
* NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
3 : 1
Inter Zapresic Inter Zapresic
( 2.0 )
7M
00:00
ICE PR
* KR Reykjavik KR Reykjavik
2 : 0
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
( 0.25 )
7M
00:00
BLR PL
* Neman Grodno Neman Grodno
1 : 0
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
( 0.25 )
7M
01:30
SUI D1
Zurich Zurich
2 : 0
Servette Servette *
( 0.25 )
7M
01:30
SUI D2
FC Wil 1900 FC Wil 1900
2 : 0
SC Kriens SC Kriens
( 0.0 )
7M
02:45
SPA D2
* Fuenlabrada Fuenlabrada
2 : 2
CD Mirandes CD Mirandes
( 0.25 )
7M
02:45
SPA D2
* Cadiz Cadiz
2 : 0
Real Oviedo Real Oviedo
( 0.25 )
7M
00:30
SPA D2
* Almeria Almeria
1 : 2
Tenerife(N) Tenerife(N)
( 0.25 )
7M
01:30
NOR D1
* Valerenga Valerenga
2 : 2
Aalesund FK Aalesund FK
( 0.75 )
7M
01:00
CZE D1
* Mlada Boleslav Mlada Boleslav
3 : 0
FC Bohemians 1905 FC Bohemians 1905
( 0.25 )
7M
00:00
ROM D1
* Steaua Bucuresti Steaua Bucuresti
1 : 1
FC Botosani FC Botosani
( 0.75 )
7M
02:45
ITA D1
* Lazio Lazio
0 : 3
AC Milan AC Milan
( 0.25 )
7M
00:30
ITA D1
* US Sassuolo Calcio US Sassuolo Calcio
4 : 2
Lecce Lecce
( 1.0 )
7M
03:30
POR D1
* Sporting Braga Sporting Braga
4 : 0
Aves Aves
( 2.0 )
7M
03:15
POR D1
* SL Benfica(N) SL Benfica(N)
3 : 1
Boavista FC Boavista FC
( 1.75 )
7M
01:15
POR D1
Portimonense Portimonense
0 : 1
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes *
( 0.25 )
7M
19:00
SPA D1
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
0 : 1
Real Madrid Real Madrid *
( 0.5 )
7M
03:00
SPA D1
Granada CF Granada CF
2 : 2
Valencia Valencia
( 0.0 )
7M
01:25
AUT D2
* SG Austria Klagen... SG Austria Klagenfurt
3 : 0
FC Superfund Pasching FC Superfund Pasc...
( 1.0 )
7M
01:00
TUR D1
* Fenerbahce(N) Fenerbahce(N)
2 : 1
Goztepe Goztepe
( 0.75 )
7M
01:00
TUR D1
Antalyaspor Antalyaspor
0 : 2
Istanbul Buyuksehir Belediyesi Istanbul Buyukseh... *
( 0.25 )
7M
01:00
POL D1
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
0 : 3
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
( 0.0 )
7M
00:30
SPA D1
* Valladolid Valladolid
1 : 0
Alaves(N) Alaves(N)
( 0.25 )
7M
18:00
ENG PR
Burnley Burnley
1 : 1
Sheffield United Sheffield United *
( 0.25 )
7M
02:00
ENG PR
* Chelsea FC Chelsea FC
3 : 0
Watford Watford
( 1.25 )
7M
01:00
GERC
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
2 : 4
Bayern Munich(N) Bayern Munich(N) *
( 1.5 )
7M
TODAY'S FIXTURES : 2020-07-04
22:59
LIT D1
* Suduva Suduva
1 : 0
FK Trakai FK Trakai
( 2.0 )
7M
22:45
IRN PR
* Teraktor-Sazi Teraktor-Sazi
2 : 0
Sanat Naft Sanat Naft
( 0.5 )
7M
22:30
SWE D2
* Orgryte Orgryte
2 : 1
AFC United AFC United
( 1.0 )
7M
22:00
SWE WD1
* Djurgardens Women's Djurgardens Women's
1 : 1
Umea FC Women's Umea FC Women's
( 0.75 )
7M
22:00
LAT D1
* Caramba/Dinamo Riga Caramba/Dinamo Riga
3 : 1
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
( 1.75 )
7M
22:00
POL D3
* Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
3 : 0
Gornik Polkowice Gornik Polkowice
( 0.25 )
7M
21:00
INT CF
* Standard Liege Standard Liege
3 : 2
Kortrijk Kortrijk
( 0.75 )
7M
21:00
INT CF
* Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
1 : 0
Vard Haugesund Vard Haugesund
( 0.25 )
7M
21:00
LIT D2
FK Panevezys II FK Panevezys II
0 : 0
Atmosfera Mazeikiai Atmosfera Mazeikiai *
( 0.25 )
7M
21:00
SWE WD1
Kristianstads DFF... Kristianstads DFF Women's
0 : 1
FC Rosengard Women's FC Rosengard Women's *
( 1.0 )
7M
20:00
INT CF
Brattvag Brattvag
1 : 1
Levanger FK Levanger FK *
( 0.25 )
7M
20:00
INT CF
* Fredrikstad Fredrikstad
6 : 2
Fram Larvik Fram Larvik
( 0.75 )
7M
20:00
FIN WD1
* KuPS Women\s KuPS Women\s
1 : 3
Bordeaux B Bordeaux B
( 0.25 )
7M
20:00
SWD WD2
Alvsjo AIK FF Wom... Alvsjo AIK FF Women's
1 : 2
Kvarnsvedens IK Women's Kvarnsvedens IK W... *
( 0.25 )
7M
20:00
SWD WD2
Alingsas Women\s Alingsas Women\s
0 : 1
Hammarby Women's Hammarby Women's *
( 1.25 )
7M
20:00
SWE WD1
* Vaxjo FF Women's Vaxjo FF Women's
1 : 1
IK Uppsala Women's IK Uppsala Women's
( 0.5 )
7M
20:00
SWE WD1
Eskilstuna United... Eskilstuna United DF Women's
1 : 1
Kopparbergs/Goeteborg Women's Kopparbergs/Goete... *
( 0.75 )
7M
20:00
LAT D1
* FK Ventspils FK Ventspils
2 : 1
FK Liepaja FK Liepaja
( 0.25 )
7M
20:00
FIN D3-C
* Jakobstads Bollklubb Jakobstads Bollklubb
4 : 3
RoPS Rovaniemi B RoPS Rovaniemi B
( 0.25 )
7M
20:00
FIN D3-C
* PS Kemi PS Kemi
4 : 1
VIFK Vaasa VIFK Vaasa
( 0.75 )
7M
20:00
FIN D3-A
* EPS Espoo EPS Espoo
2 : 2
FC Viikingit FC Viikingit
( 0.75 )
7M
19:30
TJK D1
Lokomotiv Pamir Lokomotiv Pamir
0 : 2
Khujand Khujand *
( 1.5 )
7M
19:30
TJK D1
* FK Dushanbe 83 FK Dushanbe 83
3 : 3
FC Istaravshan FC Istaravshan
( 1.0 )
7M
19:30
TJK D1
Faizkand Faizkand
0 : 4
Esteghlal Dushanbe Esteghlal Dushanbe *
( 2.75 )
7M
19:00
INT CF
* Cerro Porteno Cerro Porteno
2 : 2
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
( 0.75 )
7M
19:00
FIN WD2
Turun Weikot Wome... Turun Weikot Women's(TuWe)
0 : 0
Pallo Iirot Women's Pallo Iirot Women's *
( 1.75 )
7M
19:00
GER D3
* SV Meppen SV Meppen
4 : 3
Eintr. Braunschweig Eintr. Braunschweig
( 0.25 )
7M
18:15
SWE D2NG
* Savedalens IF Savedalens IF
3 : 3
Ahlafors IF Ahlafors IF
( 1.0 )
7M
18:00
INT CF
* Kvik Halden Kvik Halden
2 : 1
Baerum SK Baerum SK
( 0.75 )
7M
18:00
DEN U19
* Vejle(U19) Vejle(U19)
2 : 1
FC Kobenhavn(U19) FC Kobenhavn(U19)
( 0.25 )
7M
23:30
FAR D1
* KI Klaksvik KI Klaksvik
2 : 1
TB Tuoroyri TB Tuoroyri
( 2.5 )
7M
21:45
GERWC
* Wolfsburg Women's Wolfsburg Women's
3 : 3
SG Essen-Schonebeck Women's SG Essen-Schonebe...
( 3.0 )
7M
21:00
GEO D1
Chikhura Sachkhere Chikhura Sachkhere
0 : 2
Dila Gori Dila Gori
( 0.0 )
7M
21:00
FAR D1
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
1 : 2
HB Torshavn HB Torshavn *
( 1.75 )
7M
21:00
ICE D1
Vestri Vestri
2 : 3
Grindavik Grindavik *
( 0.75 )
7M
19:00
DEND2P/O
Naesby BK Naesby BK
1 : 2
Skovshoved Skovshoved
( 0.0 )
7M
19:00
DEND2P/O
Ringkobing Ringkobing
2 : 4
Holbaek Holbaek
( 0.0 )
7M
19:00
DEND2P/O
FC Sydvest FC Sydvest
0 : 1
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold *
( 0.25 )
7M
19:00
DEND2P/O
Dalum Dalum
1 : 1
B 73 Slagelse B 73 Slagelse *
( 0.75 )
7M
19:00
DEND2P/O
* Vejgaard BK Vejgaard BK
2 : 4
FA 2000 FA 2000
( 0.75 )
7M
19:00
DEND2P/O
* Brabrand IF Brabrand IF
1 : 0
Vanlose IF Vanlose IF
( 0.5 )
7M
19:00
DEND2P/O
Jammerbugt Jammerbugt
0 : 0
Elite 3000 Helsingor Elite 3000 Helsingor *
( 0.75 )
7M
19:00
DEND2P/O
* Peninsula Power Peninsula Power
1 : 1
HIK HIK
( 0.25 )
7M
18:00
DEND2P/O
VSK Arhus VSK Arhus
0 : 3
B93 Copenhagen B93 Copenhagen *
( 0.25 )
7M
18:00
DEND2P/O
* Middelfart Middelfart
5 : 0
Al Amal Maarake Al Amal Maarake
( 1.0 )
7M
23:30
INT CF
* Lyonnais Lyonnais
1 : 0
Nice Nice
( 0.75 )
7M
22:59
BLR D1
FK Orsha FK Orsha
0 : 0
Sputnik Sputnik *
( 1.0 )
7M
22:00
BLR D1
Oshmyany FK Oshmyany FK
1 : 1
FC Gomel FC Gomel *
( 1.5 )
7M
22:00
CZE D2
FK Slavoj Vysehrad FK Slavoj Vysehrad
2 : 7
Brno Brno *
( 1.5 )
7M
22:00
CZE D2
* Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
3 : 2
Prostejov Prostejov
( 1.25 )
7M
22:00
CZE D2
* Hradec Kralove Hradec Kralove
1 : 0
Usti nad Labem Usti nad Labem
( 2.0 )
7M
22:00
CZE D2
Lisen Lisen
2 : 3
Dukla Praha Dukla Praha *
( 1.25 )
7M
22:00
CZE D2
* Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
0 : 1
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
( 1.25 )
7M
21:30
BLR D1
* Volna Pinsk Volna Pinsk
1 : 2
Naftan Novopolock Naftan Novopolock
( 0.25 )
7M
21:00
INT CF
* Zulte-Waregem Zulte-Waregem
2 : 2
Cercle Brugge Cercle Brugge
( 0.5 )
7M
21:00
BLR D1
Smorgon FC Smorgon FC
1 : 2
Gomelzheldortrans Gomelzheldortrans
( 0.0 )
7M
20:00
EST Cup
* FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
2 : 1
Trans Narva Trans Narva
( 1.75 )
7M
19:00
BLR D2
* Victoria Maryina ... Victoria Maryina Gorka
3 : 0
Bumprom Gomel Bumprom Gomel
( 0.25 )
7M
19:00
NORW
Sandviken Women's Sandviken Women's
3 : 2
Valerenga Women's Valerenga Women's *
( 0.25 )
7M
18:00
BLR D2
Ivatsevichi Ivatsevichi
1 : 3
Stenles Pinsk Stenles Pinsk *
( 2.0 )
7M
18:00
NORW
* Avaldsnes Women's Avaldsnes Women's
5 : 2
Lyn Oslo Women's Lyn Oslo Women's
( 1.75 )
7M
17:00
KOR D3
* Gimhae City FC Gimhae City FC
2 : 1
Mokpo City Mokpo City
( 0.5 )
7M
17:00
KOR D3
Changwon City Changwon City
0 : 0
Gimpo FC Gimpo FC *
( 0.25 )
7M
17:00
KOR D2
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
0 : 3
Suwon FC Suwon FC *
( 0.25 )
7M
16:30
FFSA PL
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
1 : 0
Playford City Patriots Playford City Pat... *
( 0.5 )
7M
16:30
FFSA PL
Adelaide Hills Adelaide Hills
3 : 3
Adelaide Panthers Adelaide Panthers *
( 1.5 )
7M
16:30
NORW
* Roa Women's Roa Women's
0 : 1
Arna-Bjornar Women's Arna-Bjornar Women's
( 0.75 )
7M
16:00
INT CF
* Blansko Blansko
2 : 0
Vyskov Vyskov
( 1.25 )
7M
16:00
KOR D2
* Chunnam Dragons Chunnam Dragons
4 : 0
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
( 0.25 )
7M
15:30
FFSA SL
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
5 : 2
Cumberland United  FC Cumberland United...
( 0.0 )
7M
14:00
WAUS D1
* Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC
2 : 1
Mandurah City Mandurah City
( 1.0 )
7M
14:00
WAUS D1
* Forrestfield United Forrestfield United
3 : 1
UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
( 0.5 )
7M
14:00
WAUS D1
* Stirling Lions Stirling Lions
0 : 1
Quinns FC Quinns FC
( 0.75 )
7M
14:00
WAUS D1
* Fremantle City Fremantle City
3 : 1
Subiaco AFC Subiaco AFC
( 2.0 )
7M
14:00
WAUS D1
* Ashfield SC Ashfield SC
1 : 4
Joondalup United Joondalup United
( 0.5 )
7M
14:00
AUS FWP
Rockingham City Rockingham City
1 : 6
Sorrento F.C.(N) Sorrento F.C.(N) *
( 0.5 )
7M
14:00
AUS FWP
* ECU Joondalup ECU Joondalup
2 : 0
Cockburn City Cockburn City
( 0.25 )
7M
14:00
AUS FWP
* Floreat Athena Floreat Athena
3 : 1
Armadale Armadale
( 1.5 )
7M
14:00
AUS FWP
* Balcatta Balcatta
1 : 1
Perth Glory FC Am Perth Glory FC Am
( 0.25 )
7M
14:00
AUS FWP
* Gwelup Croatia SC Gwelup Croatia SC
1 : 1
Inglewood United Inglewood United
( 0.5 )
7M
13:15
FFSA SLR
* Adelaide Olympic ... Adelaide Olympic Reserve
0 : 3
Campbelltown City SC Reserve Campbelltown City...
( 0.5 )
7M
12:30
FFSA PL
* Sturt Lions Sturt Lions
4 : 1
Western Strikers SC Western Strikers SC
( 1.0 )
7M
12:30
FFSA SL
Papua New Guinea ... Papua New Guinea women's
4 : 3
Adelaide United FC Youth Adelaide United F... *
( 0.75 )
7M
12:30
FFSA SL
* Adelaide City FC Adelaide City FC
2 : 1
Para Hills Knights Para Hills Knights
( 0.75 )
7M
12:00
AUS FWPU20
ECU Joondalup(U20) ECU Joondalup(U20)
2 : 1
Cockburn City (U20) Cockburn City (U20) *
( 0.25 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Floreat Athena(U20) Floreat Athena(U20)
4 : 0
Armadale (U20) Armadale (U20)
( 1.75 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Balcatta(U20) Balcatta(U20)
0 : 7
Perth Glory FC(U20) Perth Glory FC(U20) *
( 1.75 )
7M
12:00
AUS FWPU20
* Gwelup Croatia(U20) Gwelup Croatia(U20)
3 : 1
Inglewood United(U20) Inglewood United(...
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Bayswater City(U20) Bayswater City(U20)
1 : 3
Perth S.C(U20) Perth S.C(U20) *
( 0.5 )
7M
12:00
AUS FWPU20
Rockingham City(U20) Rockingham City(U20)
0 : 1
Sorrento F.C.(U20) Sorrento F.C.(U20) *
( 1.25 )
7M
22:30
RUS D1
* Spartak Moscow Spartak Moscow
2 : 3
Spartak Tambov Spartak Tambov
( 0.75 )
7M
20:30
RUS D1
* Dinamo Moscow Dinamo Moscow
0 : 1
Arsenal Tula Arsenal Tula
( 0.25 )
7M
10:15
INT CF
* Adelaide Victory ... Adelaide Victory Reserve
0 : 1
Fulham United Reserve Fulham United Res...
( 0.5 )
7M
10:15
INT CF
Seaford Rangers R... Seaford Rangers Reserve
3 : 4
West Adelaide SC Reserve West Adelaide SC ... *
( 0.5 )
7M
10:15
INT CF
* Sturt Lions Reserve Sturt Lions Reserve
0 : 2
Western Strikers Reserve Western Strikers ...
( 0.75 )
7M
10:15
INT CF
* White City Woodvi... White City Woodville Reserve
3 : 2
West Torrens Birkalla  Reserve West Torrens Birk...
( 0.75 )
7M
10:15
FFSA SLR
North Eastern Met... North Eastern Metrostars Reserve
0 : 1
Adelaide Comets FC Reserve Adelaide Comets F... *
( 1.0 )
7M
10:15
FFSA SLR
Cumberland United... Cumberland United Reserve
0 : 5
Adelaide United FC Reserve Adelaide United F... *
( 0.5 )
7M
08:30
FFSA SLR
* Croydon Kings Res... Croydon Kings Reserve
2 : 1
Adelaide Blue Eagles Reserve Adelaide Blue Eag...
( 0.5 )
7M
22:40
POL D2
* Warta Poznan Warta Poznan
1 : 2
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
( 0.25 )
7M
10:30
NZCL
* North Wellington North Wellington
5 : 2
Lower Hutt City Lower Hutt City
( 0.5 )
7M
10:15
FFSA SLR
Adelaide City FC ... Adelaide City FC Reserve
1 : 3
Para Hills Knights Reserve Para Hills Knight...
( 0.0 )
7M
10:00
NZNL
* Western Springs Western Springs
2 : 3
Hamilton Wanderers II Hamilton Wanderer...
( 1.0 )
7M
02:15
ICE LD1
Vikingur Reykjavi... Vikingur Reykjavik Women's
1 : 3
Tindastoll Neisti  Women's Tindastoll Neisti... *
( 0.75 )
7M
20:10
POL D2
* Stal Mielec Stal Mielec
1 : 1
Odra Opole Odra Opole
( 0.5 )
7M
17:40
POL D2
* Miedz Legnica Miedz Legnica
2 : 2
GKS Tychy GKS Tychy
( 0.5 )
7M
00:45
NORW
Trondheims Orn Wo... Trondheims Orn Women's
1 : 1
LSK Kvinner Women's LSK Kvinner Women's *
( 1.0 )
7M
00:30
MOL D1
* FC Sheriff FC Sheriff
2 : 0
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
( 2.5 )
7M
23:30
UKR D1
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
2 : 3
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk *
( 0.25 )
7M
19:00
GER D3
Uerdingen Uerdingen
1 : 1
Viktoria koln Viktoria koln
( 0.0 )
7M
19:00
GER D3
Munchen 1860(N) Munchen 1860(N)
0 : 2
FC Ingolstadt 04 FC Ingolstadt 04 *
( 0.25 )
7M
19:00
GER D3
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
0 : 0
FSV Zwickau FSV Zwickau *
( 0.25 )
7M
19:00
GER D3
* 1. FC Magdeburg 1. FC Magdeburg
2 : 2
Preuben Munster Preuben Munster
( 0.75 )
7M
19:00
GER D3
* Wurzburger Kickers Wurzburger Kickers
2 : 2
Hallescher FC Hallescher FC
( 1.5 )
7M
19:00
GER D3
FC Kaiserslautern FC Kaiserslautern
1 : 0
Bayern Munich (Am) Bayern Munich (Am) *
( 0.5 )
7M
19:00
GER D3
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
1 : 0
SG Sonnenhof Grobaspach SG Sonnenhof Grob...
( 0.0 )
7M
19:00
GER D3
* MSV Duisburg MSV Duisburg
4 : 0
SpVgg Unterhaching SpVgg Unterhaching
( 1.0 )
7M
19:00
GER D3
Chemnitzer Chemnitzer
4 : 2
Hansa Rostock Hansa Rostock *
( 0.25 )
7M
00:00
GEO D1
* Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
4 : 0
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
( 0.5 )
7M
21:00
FIN D3-A
* FC Kiffen FC Kiffen
1 : 0
Kultsu Kultsu
( 1.0 )
7M
19:00
FIN D3-C
JS Hercules JS Hercules
1 : 2
JIPPO JIPPO *
( 1.0 )
7M
19:00
FIN D3-B
* Ilves Tampere II Ilves Tampere II
2 : 0
HJS Akatemia HJS Akatemia
( 0.75 )
7M
19:00
FIN D3-B
P-Iirot P-Iirot
1 : 4
Salon Palloilijat(SalPa) Salon Palloilijat... *
( 0.5 )
7M
19:00
FIN D3-A
PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa
2 : 1
Lahden Reipas Lahden Reipas *
( 0.5 )
7M
19:00
FIN D3-A
* JaPS JaPS
4 : 0
Honka Akatemia Honka Akatemia
( 0.25 )
7M
18:00
FIN D3-A
* PK-35 PK-35
4 : 0
NJS Nurmijarvi NJS Nurmijarvi
( 1.0 )
7M
00:30
SWE D2VG
Ullared Ullared
1 : 0
Assyriska BK Assyriska BK
( 0.0 )
7M
00:00
LIT D1
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
0 : 2
Spyris Kaunas Spyris Kaunas *
( 1.25 )
7M
00:00
LAT D1
FK Valmiera FK Valmiera
2 : 2
FK Spartaks Jurmala FK Spartaks Jurmala
( 0.0 )
7M
21:00
FIN D2
SJK Akatemia SJK Akatemia
0 : 3
KTP Kotka KTP Kotka *
( 1.0 )
7M
21:00
FIN D2
MuSa MuSa
0 : 2
AC Kajaani AC Kajaani *
( 0.25 )
7M
21:00
FIN D2
Mypa Mypa
1 : 2
AC Oulu AC Oulu *
( 1.25 )
7M
20:00
FIN D2
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
0 : 0
VPS Vaasa VPS Vaasa
( 0.0 )
7M
15:00
JPN D3
* Fujieda MYFC Fujieda MYFC
2 : 3
SC Sagamihara SC Sagamihara
( 0.5 )
7M
14:00
JPN D3
Imabari FC Imabari FC
0 : 1
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto *
( 0.25 )
7M
13:00
JPN D3
* Blaublitz Akita Blaublitz Akita
2 : 0
Fukushima United FC Fukushima United FC
( 0.5 )
7M
09:00
GNP Cup
* Club America(N) Club America(N)
2 : 0
Toluca Toluca
( 0.75 )
7M
07:00
GNP Cup
Mazatlan FC Mazatlan FC
0 : 0
Tigres UANL Tigres UANL *
( 1.0 )
7M
02:15
ICE D2
Throttur Vogur Throttur Vogur
1 : 2
Haukar Haukar *
( 0.25 )
7M
02:15
ICE D2
* IR Reykjavik IR Reykjavik
3 : 4
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
( 0.25 )
7M
02:15
ICE D1
* Keflavik Keflavik
1 : 2
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
( 0.5 )
7M
02:15
ICE D1
* Fram Reykjavik Fram Reykjavik
1 : 0
UMF Afturelding UMF Afturelding
( 1.0 )
7M
02:15
ICE D1
* Magni Magni
0 : 2
Leiknir F Leiknir F
( 0.5 )
7M
02:00
ICE D2
* UMF Selfoss UMF Selfoss
2 : 1
Volsungur Husavik Volsungur Husavik
( 1.75 )
7M
01:10
POL D2
* Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
0 : 2
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
( 0.25 )
7M
01:00
ICE D1
* IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
2 : 0
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
( 1.75 )
7M
23:15
GRE D1
* Asteras Tripolis Asteras Tripolis
4 : 0
Volos NFC Volos NFC
( 0.75 )
7M
22:00
AUT D1
WSG Wattens WSG Wattens
0 : 0
FC Trenkwalder Admira FC Trenkwalder Ad...
( 0.0 )
7M
22:00
AUT D1
St.Polten St.Polten
2 : 0
Rheindorf Altach Rheindorf Altach *
( 0.25 )
7M
22:00
AUT D1
* Austria Wien Austria Wien
1 : 0
Mattersburg Mattersburg
( 1.0 )
7M
23:55
CRO D1
Istra 1961 Istra 1961
2 : 2
HNK Gorica HNK Gorica *
( 0.25 )
7M
01:00
SLO D1
* Domzale Domzale
2 : 1
Tabor Sezana Tabor Sezana
( 0.25 )
7M
22:59
SVK D1
* DAC Dunajska Streda DAC Dunajska Streda
2 : 0
MSK Zilina MSK Zilina
( 0.75 )
7M
22:59
SVK D1
* FK Senica FK Senica
0 : 0
Zlate Moravce Zlate Moravce
( 0.75 )
7M
22:59
SVK D1
* FC Nitra FC Nitra
0 : 2
FK Pohronie FK Pohronie
( 0.5 )
7M
22:59
SVK D1
* Trencin Trencin
3 : 2
SKF Sered SKF Sered
( 1.25 )
7M
22:59
SVK D1
* Spartak Trnava Spartak Trnava
2 : 0
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
( 0.75 )
7M
22:59
SVK D1
* Slovan Bratislava Slovan Bratislava
4 : 0
Zemplin Michalovce Zemplin Michalovce
( 1.75 )
7M
22:00
BUL D1
* Levski Sofia Levski Sofia
1 : 2
Slavia Sofia Slavia Sofia
( 0.25 )
7M
22:00
BLR PL
FK Gorodeya FK Gorodeya
2 : 2
FK Vitebsk FK Vitebsk *
( 0.25 )
7M
21:00
ICE PR
* Fjolnir Fjolnir
1 : 2
Fylkir Fylkir
( 0.25 )
7M
21:00
ICE PR
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
4 : 4
HK Kopavog HK Kopavog *
( 0.75 )
7M
20:00
BLR PL
* BATE Borisov BATE Borisov
0 : 1
FK Zorka-BDU Minsk FK Zorka-BDU Minsk
( 1.25 )
7M
03:00
ICE PR
* Valur Valur
1 : 4
IA Akranes IA Akranes
( 1.25 )
7M
01:00
BUL D1
* Botev Plovdiv Botev Plovdiv
3 : 1
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
( 1.25 )
7M
23:15
SUI D1
* Basel Basel
2 : 0
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
( 1.25 )
7M
23:15
SUI D2
* Chiasso Chiasso
1 : 1
FC Schaffhausen FC Schaffhausen
( 0.25 )
7M
20:00
DEN D1
* Vendsyssel Vendsyssel
0 : 1
FC Pisek FC Pisek
( 0.25 )
7M
01:30
SUI D2
Aarau Aarau
5 : 4
Lausanne Sports Lausanne Sports *
( 0.75 )
7M
22:00
SPA D2
Racing de Santander Racing de Santander
1 : 2
Elche Elche *
( 0.5 )
7M
22:00
SPA D2
* Numancia(N) Numancia(N)
1 : 0
Extremadura Extremadura
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D2
* Albirex Niigata Albirex Niigata
3 : 5
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
( 0.25 )
7M
01:15
POR D1
Santa Clara Santa Clara
0 : 1
Maritimo Maritimo
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
1 : 2
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
4 : 0
FC Ryukyu FC Ryukyu
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
* Tokushima Vortis Tokushima Vortis
1 : 1
Kyoto Purple Sanga Kyoto Purple Sanga
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D2
FC Machida Zelvia FC Machida Zelvia
0 : 0
Yamagata Montedio Yamagata Montedio
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D2
* Omiya Ardija Omiya Ardija
2 : 0
Thespa Kusatsu Gunma Thespa Kusatsu Gunma
( 1.0 )
7M
17:00
JPN D2
* Mito Hollyhock Mito Hollyhock
0 : 3
JEF United Ichihara JEF United Ichihara
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D2
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
1 : 1
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
( 0.0 )
7M
22:59
NOR D1
Start Kristiansand Start Kristiansand
1 : 1
Viking Viking
( 0.0 )
7M
02:00
ITA D2
* Trapani Trapani
2 : 1
Livorno Livorno
( 0.5 )
7M
02:00
ITA D2
* Salernitana Salernitana
2 : 1
Juve Stabia Juve Stabia
( 0.25 )
7M
02:00
ITA D2
Virtus Entella Virtus Entella
1 : 1
Chievo Chievo *
( 0.25 )
7M
02:00
ITA D2
* Perugia Perugia
1 : 2
Pordenone Calcio SSD Pordenone Calcio SSD
( 0.25 )
7M
02:00
ITA D2
* Frosinone Frosinone
2 : 1
Spezia Spezia
( 0.25 )
7M
02:00
ITA D2
* Crotone Crotone
3 : 0
Benevento Benevento
( 0.75 )
7M
02:00
ITA D2
* Cremonese Cremonese
1 : 0
Pescara Pescara
( 0.25 )
7M
02:00
ITA D2
AC Venezia AC Venezia
0 : 2
Empoli Empoli
( 0.0 )
7M
02:00
ITA D2
* Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
0 : 1
Ascoli Ascoli
( 0.25 )
7M
22:59
DEN SASL
* Sonderjyske Sonderjyske
1 : 1
Odense BK Odense BK
( 0.25 )
7M
19:30
DEN SASL
Silkeborg IF Silkeborg IF
2 : 0
Lyngby Lyngby
( 0.0 )
7M
00:00
DEN SASL
Esbjerg FB Esbjerg FB
1 : 2
AC Horsens AC Horsens
( 0.0 )
7M
22:15
ITA D1
* Juventus Juventus
4 : 1
Torino Torino
( 1.5 )
7M
22:59
POR D1
Vitoria FC Setubal Vitoria FC Setubal
2 : 3
Pacos Ferreira Pacos Ferreira *
( 0.25 )
7M
22:30
TUR D1
Ankaragucu Ankaragucu
1 : 4
Alanyaspor Alanyaspor *
( 0.25 )
7M
22:30
TUR D1
* Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor
0 : 0
Genclerbirligi Genclerbirligi
( 0.5 )
7M
22:30
SWE D2
IK Brage IK Brage
0 : 0
Halmstads Halmstads *
( 0.75 )
7M
22:30
SWE D2
* Norrby IF Norrby IF
2 : 2
Ljungskile SK Ljungskile SK
( 0.25 )
7M
22:30
POL D1
Lech Poznan Lech Poznan
2 : 1
Legia Warszawa Legia Warszawa *
( 0.25 )
7M
22:00
SPA D1
* Celta Vigo Celta Vigo
1 : 1
Real Betis(N) Real Betis(N)
( 0.5 )
7M
21:00
ENG LCH
* Stoke City Stoke City
4 : 0
Barnsley Barnsley
( 0.25 )
7M
21:00
ENG LCH
Bristol City Bristol City
0 : 1
Cardiff City Cardiff City *
( 0.25 )
7M
21:00
ENG LCH
* Brentford Brentford
3 : 0
Wigan Athletic Wigan Athletic
( 1.0 )
7M
21:00
ENG LCH
* Luton Town Luton Town
0 : 5
Reading(N) Reading(N)
( 0.25 )
7M
21:00
ENG LCH
Huddersfield Town Huddersfield Town
0 : 0
Preston North End Preston North End
( 0.0 )
7M
21:00
ENG LCH
* Fulham Fulham
1 : 0
Birmingham Birmingham
( 0.5 )
7M
21:00
ENG LCH
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
1 : 3
Leeds United Leeds United *
( 1.0 )
7M
20:00
AUT D2
FC Dornbirn FC Dornbirn
0 : 3
Lafnitz Lafnitz *
( 0.75 )
7M
20:00
SWE D2
Umea FC Umea FC
0 : 0
Bidvest Wits Bidvest Wits
( 0.0 )
7M
20:00
SWE D2
Dalkurd FF Dalkurd FF
1 : 2
Degerfors IF Degerfors IF
( 0.0 )
7M
20:00
POL D1
* Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
1 : 2
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
( 0.25 )
7M
18:30
ENG LCH
* Derby County Derby County
1 : 1
Nottingham Forest Nottingham Forest
( 0.25 )
7M
18:00
KOR D1
* Suwon Samsung Blu... Suwon Samsung Bluewings
3 : 3
FC Seoul FC Seoul
( 0.25 )
7M
17:00
KOR D1
* Gangwon FC Gangwon FC
2 : 4
Busan I\Park Busan I\Park
( 0.25 )
7M
16:00
KOR D1
* Ulsan Hyundai Hor... Ulsan Hyundai Horang-i
4 : 1
Incheon United FC Incheon United FC
( 1.25 )
7M
03:00
SPA D1
* Atletico de Madrid Atletico de Madrid
3 : 0
Mallorca(N) Mallorca(N)
( 1.5 )
7M
02:15
ENG LCH
Charlton Athletic Charlton Athletic
0 : 1
Millwall Millwall *
( 0.25 )
7M
01:30
POL D1
* Korona Kielce Korona Kielce
1 : 1
Arka Gdynia Arka Gdynia
( 0.25 )
7M
01:25
AUT D2
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
0 : 1
SV Ried SV Ried *
( 0.75 )
7M
01:00
TUR D1
Denizlispor Denizlispor
0 : 1
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Gaziantep Buyukse...
( 0.0 )
7M
00:30
SPA D2
* Girona Girona
1 : 0
Zaragoza Zaragoza
( 0.25 )
7M
00:00
SWE D2
* IFK Norrkoping IFK Norrkoping
3 : 1
Akropolis IF(N) Akropolis IF(N)
( 0.75 )
7M
00:00
SWE D2
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
1 : 1
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
( 0.0 )
7M
00:00
ROM D1
Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
1 : 2
CS Universitatea Craiova CS Universitatea ... *
( 1.25 )
7M
23:30
ENG PR
* Wolves Wolves
0 : 2
Arsenal Arsenal
( 0.25 )
7M
21:00
ENG PR
* Manchester United Manchester United
5 : 2
AFC Bournemouth AFC Bournemouth
( 1.75 )
7M
21:00
ENG PR
* Leicester City Leicester City
3 : 0
Crystal Palace Crystal Palace
( 0.75 )
7M
18:30
ENG PR
Norwich City Norwich City
0 : 1
Brighton & Hove Albion Brighton & Hove A... *
( 0.25 )
7M
17:30
JPN D1
* Vissel Kobe Vissel Kobe
0 : 3
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
0 : 1
FC Tokyo FC Tokyo
( 0.0 )
7M
17:00
JPN D1
* Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
2 : 1
Kashima Antlers Kashima Antlers
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
0 : 0
Yokohama F Marinos Yokohama F Marinos *
( 0.25 )
7M
17:00
JPN D1
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
0 : 1
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
( 0.0 )
7M
16:30
JPN D1
* Oita Trinita Oita Trinita
2 : 0
Sagan Tosu Sagan Tosu
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D1
Gamba Osaka Gamba Osaka
1 : 2
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
( 0.0 )
7M
16:00
JPN D1
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
1 : 2
Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight *
( 0.25 )
7M
16:00
JPN D1
Yokohama FC Yokohama FC
1 : 2
Consadole Sapporo Consadole Sapporo *
( 0.25 )
7M
01:30
ENG D1
* Fleetwood Town Fleetwood Town
1 : 4
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
( 0.5 )
7M
01:30
NOR D2
* Ham-Kam Ham-Kam
2 : 3
Orebro Orebro
( 0.25 )
7M
This website uses cookies to ensure you get the best experience on our website. Learn more
Got it !